อยากมีsunnythailand footballclub ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โจRTM, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    พอดีไปเที่ยวเวปเพื่อนบ้านมาบ้างได้พบเจอทำให้ทราบว่าพวกเพื่อนบ้านของ
    เรา นอกจากการแข่งรถแล้ว ก็ยังมีการกระชับความสัมพันธ์กันในด้านกีฬาฟุตบอลด้วย เลยคิดว่าของเราน่าจะมีบ้างเพื่อเป็นการสานสัมพันธ์กับเพื่อนบ้านบางคลับบ้างครับ จะได้มีความใกล้ชิดกันบ้าง ปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นมันจะได้คลี่คลายกันไปบ้าง พี่ๆน้องๆมีความคิดเห็นกันเป็นอย่างไรบ้างครับ ช่อยคอมเม้นต์นิดนึงนะครับ ต้องขออภัยทางพี่ๆผู้อวุโสทุกท่านนะครับที่เปิดกระทู้นี้มาโดยไม่ได้ปรึกษาครับ แต่มิ้ตติ้งคราวน่าก็จะขอปรึกษาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    เข้ามาดู เพราะว่าตรูไม่ว่างไปซ้อมแน่ ๆ 5555

โจRTM ถูกใจสิ่งนี้
  3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ผม อดีตนักเตะของ ST ครับ(ลงเตะมากกว่า 5นาที) เราเคยมีทีมฟุตบอล ได้อันดับสาม ของปีโน้นนนน ครับ อิอิอิ ตอนนี้นักเตะแขวนสตั๊ดหมดแล้วครับ เพราะอ้วนกันชิหายหมด อิอิ

4. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    เอาด้วยๆๆๆๆๆๆๆ

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    พุ่งไม่ไหว บินไม่ขึ้นแล้วครับ

6. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ขอ สมัคร ตำแหน่ง ศูนย์หน้าผ้าเย็น ครับ

7. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    อยากเตะบอลลลลก๊าบบบ:D:p:D

8. vespong

vespong New Member Member

50
    7
    0
    เตะด้วยคน..ก๊าบ

9. กองเชียร์พร้อมอยู่แล้น

10. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    อ้าวลงไปตอนไหนวะ กูไม่เห็นอะ :D:D:D

11. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ......อิ สบายอยู่แล้ว พวกเรา มีแต่คนอายุน้อยๆ หุ่น สมส่วนทุกคน :D:D:D:D

12. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เคย เป็น โค้ชมาก่อนครับ
    สมัย เรียน สวนนัน
    แต่ ตกรอบครับ
    อือ ๆๆ

13. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    อ้วนพลิ้วคร้าบ

14. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    เอาเลย
    ผมเล่นด้วย ผมเคยติดทีมชาติชุดU7ขวบครับ

อิอิล้อเล่นจ๊ะ

15. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    แนวความคิดนี้ ผมหนับหนุนนะ

แต่ผมไม่ไปเตะด้วยนะ ไม่ถนัดอ่ะ อิอิ..

แต่เป็นกำลังใจให้ได้

16. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ปีกพ่อมดมารายงานตัว 55++:D:D:D

17. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ก้ดีครับบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไม่ต้องเน้นชัยชนะเอาแค่หนุกหนานครับบบบบบบบบบบ
    กับเสียงปรมมือก็พอครับบบบบบบบบบบบ

18. วันที่9กัยาต้นเดือน ใครว่างมาเตะกับพวกผมได้นะค๊าบ ยินดีต้อนรับคับพอดีว่ามีเตะกับ4คลับอาจจะมีการซื้อตัวพี่ๆไปเตะนะค๊าบแล้ววันไหนว่างๆจะเอากำหนดการมาโพสให้นะค๊าบพี่ๆๆๆๆๆ

19. จัดมาๆๆๆๆๆๆๆอย่าลืมมางานที่ผมเตะบอลนะ แล้วอย่าลืมมาเอาเสื้อด้วยนะช่าง:D:D:D

20. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    จิงๆแล้วนานๆนัดเจอกันเตะฟุตบอลก็ได้นะคับ

ผมก็เล่นกันกับเพื่อนๆทุกอาทิตย์เวลา 20.00 น.

ที่งามวงค์วานอ่ะค๊าบบบ(เช่าเล่นอ่ะคับ)

เป็นสนามหญ้ามีกรรมการให้ด้วย

21. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    เห็นด้วยครับผม

22. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    รูนี่ย์ แอบมาดู:D:D:D:D:D

23. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    แก่แล้วนะเนี่ยยย...
    ยังไหวหรอพี่... :D:D:D

24. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ต้องมีลีดเดอร์ , ปอมๆเชียร์
    ด้วยครับ

25. สายลมพเนจร

สายลมพเนจร New Member Member

66
    48
    0
    จัดไป อยากเตะโคตรๆ

เล่นค๊าบบบ

............................

26. โจRTM

498
    326
    0
    :)ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นต์นะครับ ดูแล้วคาดว่าน่าจะติดปัญหามนเรื่องเวลาและความสะดวกของแต่ละท่านเป็นส่วนใหญ่แต่ไม่เป็นไรครับเราไม่ได
    ้หวังผลอะไรมากมายเป็นการเชื่อมสัมพันธ์กันเสียมากกว่า ดังนั้นก็แล้วแต่ทุกท่านสะดวกกันนะครับ ขอฝากไปถึงคุณNUTTO นะครับ ช่วยแจ้งเบอร์ติดต่อและสะนามที่ไปซ้อมให้ทราบด้วยนะครับว่าที่ไหนอย่างไร ส่วนของผมโจนะครับกับพี่บังก็ซ้อมกันอยู่ที่สนามโรงกษาปณ์รังสิตนะครับ เคยเห็นว่าคุณนัทโตะอยู่แถวนวนครไงก็ลองติดต่อมานะครับตอนเย็นก็ถ้าสะดวกก็มาได้ แต่คิดว่าที่งามวงค์วานถ้ามีความพร้อมกันและสะดวกก็เจอกันอาทิตย์ละครั้งก็ได้ครับ สนามก็ที่งามวงค์วาน ต้องฝากด้ยนะครับยังไงช่วยโพสต์สนามและเบอร์ติดต่อด้วยนะครับขอบคุณครับ
    ปล อยากทราบจำนวนด้วยนะครับสำหรับนักฟุตบอลทุกท่าน ขอให้คึณนัตโตะแจ้งให้ทราบด้วยนะครับว่าครั้งแรกเมือไหร่และรวมกันที่ใด ถ้าแถวนั้นก็อู่พี่ติ่งก่อนก็ได้นะครับ ขออนุญาตินะครับพี่ติ่ง

27. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แตะบอล พอได้
    แต่ ถ้าแตะหญิง นิสัยไม่ดี เนี่ย ขอสักหน่อย :D

28. โจRTM

498
    326
    0
    อ่ะหญิงนี่ตบจูบตบจูบดีกว่าไหมครับพี่เด่น:D:D:D

29. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D

30. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เนอะ ผู้ใหญ่ว่าดี หนูเป็นเด็ก ก็ต้องว่าดีด้วย นั่นแล่ะ 5555:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้