<<ผลและ รูปการแข่ง 4Cycle Kart & Cancup>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ผลการแข่ง 4CYCLE KART สนามที่ 2 ณ. สนาม PTT Motorsportsland
    ทั้ง 2 รุ่น 155Kg & 165Kg ซึ่ง มีรถแข่งทั้งหมด 17 คัน สนุกสนานกันเต็มที่ .....
    ต้องขอขอบคุณ นักแข่ง ทุกท่าน ชาว 4Cycle Kart และ ต้องขออภัยหากมีอะไรที่ผิดพลาด
    ....:D

2. gai08

1,213
    4
    0
    สรุปผลการแข่ง Cancup ประจำเดือน สิงหาคม สนุกสนานกัน สำหรับชาว Cancup
    นักแข่งทั้งหมด 33 ท่าน......เฮอากันไป........
    ขอขอบคุณ นักแข่งเชียงใหม่ คุณ วุธ และ คุณ พฤกษ์ ที่เดินทางมาร่วมสนุกด้วยครับ...
    กระทบกระทั้งกันบ้างตามประสา...อย่าถือโทษโกรธกันนะครับ..
    ในสนามจริงจังแต่หลังจากแข่ง...เพื่อนกันครับ
    ....:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2008
  3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ตัดหน้าพี่ไก่นิดนะครับ เอารูปมาลงบางส่วนครับ
    ปล. ชุดนี้ ลงรูปเล็กๆ แต่คิดว่าน่าจะพอดูบรรยากาศได้ เพราะโหลดช้าเหลือเกินครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2008
  4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    กว่าจะลงได้...เหนื่อย
    ต่อครับ

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาดูรุ่นป๋องบ้าง

6. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาต่อกั๊บ:D

7. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :)อ่ะ...อีกนิดครับ

8. Bank blue coupe

758
    3
    0
    รูปถ่ายอาจเก็บได้ไม่ครบทุกท่าน ต้องขออภัย
    เนื่องจากแข่งด้วย ถ่ายด้วยครับ ฮาๆ กันไป

สำหรับข่าวงานแข่งคาร์ท สามารถติดตามได้อีกหนึ่งช่องทางสื่อสารครับ
    www.car-focus.com
    สาระ ความรู้และความบันเทิงรูปแบบใหม่แห่งโลกยานยนต์ รายงานข่าวสารในวงการรถยนต์ แนะนำรถยนต์รุ่นใหม่ทั้งในและต่างประเทศ การทดสอบ,เทคนิคการบำรุงรักษารถยนต์,เครื่องเสียง,แฟชั่นจากนางแบบสาวสวย รายงานข่าวMotosport และUpdate Trend ใหม่ทุกเดือน หนังใหม่ อัลบั่มใหม่ เทคโนโนยีต่างๆ ที่จะมาให้คุณดูฟรี!!!โหลดฟรี!!! ที่ Car Focus E-magazine ...กันยายน นี้แน่นอน!!!

9. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    มันส์มากครับ เสียดาย ลูกปืนล้อแตก 3 รอบ

กลับถึงเชียงใหม่ เมื่อคืน ปวดตัว ไปหมดเลยครับ ขับคนเดียว 50 กว่ารอบ เดี้ยงครับ !!!

ขอบคุณ นักแข่งชาวกรุงเทพ ทุกท่านครับ ( โดยเฉพาะ บี & พล ปล่อยให้ผมขับได้ไงน่ะ มองแล้วมองอีก ไม่เปลี่ยนตัวซักที อายุเยอะแล้วนะครับ )

10. gai08

1,213
    4
    0
    :D ช่างภาพทั้งหลายเชิญโพสรูปกันเลนครับ.......
    มาดูเวลาดีที่สุดของแต่ละรุ่นกันครับ....

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สุดยอดคับ

12. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ตาแบงค์มาลงแล้วอิอิ

13. meeza_nr

156
    1
    0
    โหลดนานอะ ถ้าใครอยากได้รูปผมจะฝากไว้กับพี่ไก่นะคับ ไปขอกับพี่ไก่ได้เลยคับ ผมจะไปฝากให้วันพรุ่งนี้คับ

14. meeza_nr

156
    1
    0
    :)อิอิ

15. meeza_nr

156
    1
    0
    แคนคัพ มีสื่อได้ขึ้นแป้นด้วย สองท่านคับ คือ นนท์ จากนักเลงรถ ได้ที่2 และ หมี เทคนิคแต่งรถ ได้ที่ 3 ยินดีนะน้อง:thumbs_up:

16. meeza_nr

156
    1
    0
    สำหรับนายตู่ ไม่ได้ขึ้นโพเดียม สมน้ำหน้ามัน เพราะผมแช่งไว้ เนื่องจากมันพาผมไปเจ็บตัวมา อิอิอิ:D

17. meeza_nr

156
    1
    0
    นนท์นี้ หัวใจสิงห์และลีลานายหมี

18. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขออภัยครับพี่วู๊ดดี้ จิงๆๆ :) :) :)
    พวกผมกลัวว่า ถ้าปล่อยให้ ผม กะ พล ขับเนี่ย เด๋ว ล้อก้อกระจายอีก
    ไม่น่าเชื่อเลยเนอะพี่ ว่าจะโดนปัญหาเดิมๆๆ เดียวๆๆ ไปถึง สาม ครั้ง

ไว้มีโอกาสลุยกันใหม่นะครับพี่

19. meeza_nr

156
    1
    0
    มาดูลีลาเทพบ้าง

20. meeza_nr

156
    1
    0
    ต่อๆๆๆๆๆ

21. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    พร้อมแว้วจ้า

22. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    บังอาจแช่ง...ถึงว่า ขลุกขลักตั้งแต่ซ้อมเลย ล้อหลุดเสร็จก็มาโซ่หลุด ....:cry::cry::cry::cry::cry:

สำหรับการแข่งขันในครั้งนี้นับว่าเป็นการแข่งขันรถคาร์ทครั้งแรกในชีวิตของผมเลยครับ ประทับใจมากๆ

ต้องขอขอบคุณ MSL ที่จัดกิจกรรมดีดีอย่างนี้ขึ้นมาครับ สนุกมากๆ

ปล. สนามหน้าจะต้องหาสิ่งศักดิ์สิทธิ์มาประดับซะแล้ว 55555

23. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สนุกสนามดีครับสำหรับสนามนี้ เฮฮามาก อำกันระเบิด
    ดีครับ ส่วนมากไม่ซีเรียสกับการแข่งขัน อย่างนี้สนุกครับ
    รถคารท์ครับ มีกระทบกระทั่งกันนิดหน่อย ก็ช่วยกันใจ
    เย็นๆ กันหน่อยนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้น
    เชื่อว่าแต่ละคนไม่ได้ตั้งใจหรอกครับ ยกเว้นคนเดียว
    ที่เป็นมือเทสรถฮุนไดอ่ะครับ คิดได้ไงนี่ลัดสนาม 5 รอบ

24. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    มือเทสฮุนได

มือเทสฮุนได ขับแอคคอด ที่พี่ว่านี่ เค้าอัดอั้นไรมาหรือเปล่าพี่ คิคิ :D

25. godzilla150

122
    3
    0
    พร้อมลุยกันแล้ว:D

26. godzilla150

122
    3
    0
    :D ใครเป็นใครชมกันเลยฮะ

27. godzilla150

122
    3
    0
    :D นาย Bank ถ่ายรูปด้วย แถม ลงแข่งด้วย เยี่ยมจริงๆ

28. godzilla150

122
    3
    0
    :D คุณปั้น และ นายเจ๋ง

29. godzilla150

122
    3
    0
    :D ไล่บี้กันสุดติ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้