ตามหาคนจูน LOVATO เก่งๆค๊าบบ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย G Type R, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คือผมไปติดหัวฉีดยี่ห้อ Lovato มาครับ แต่ที่ร้านไม่สามารถจูน Real Time ได้
    และรู้สึกว่า ความร้อนของรถจะเพิ่มขึ้นด้วย ตอนที่ใช้แก๊ส(เพราะเกจวัดควาร้อนมันขึ้นไปจากเดิม
    พอเปลี่ยนมาเป็นน้ำมันมันก็ลงมา) เลยสงสัยว่าแก๊สอาจจะบางไปหรือเปล่า ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ:D:D

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่มีคนรู้เลยหรือคร๊าบบบบบ

3. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ลองติดต่อพี่รุ่ง cw-gas ดูครับ www.cw-gas.com ทำแต่ Lovata ทั้งระบบ จูน real time จนกว่าจะพอใจ

แต่ผมไม่รู้นะว่าพี่เขารับจูนงานที่ไม่ได้ทำที่นี่รึเปล่าน่ะครับ ลองปรึกษาเขาดูได้ครับ

4. G Type R

3,607
    99
    0
    ขอบคุณคร๊าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้