สมัครสมาชิกด้วยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bazz-a, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bazz-a

bazz-a New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ สมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ ผมใช้ 623 gsi อยู่ครับ อยากเข้ากลุ่มด้วยครับ ยินดีรู้จักทุกคนครับ อ้อ ผมอยู่แถวหนองแขมครับ

2. OHM TG Rover

OHM TG Rover Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ ยังไงมีมิตติ้งก็ตามข่าวล่ะกันนะครับ จะได้เจอกันครับ

3. bazz-a

bazz-a New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ จะมี meeting กันเมื่อไหร่ครับ รับรองไปแน่ ๆ

4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    :D เริ่มเยอะๆ ยินดีต้อนรับก๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้