ถามหน่อยคราบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย okc, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. okc

okc New Member Member

18
    1
    0
    พอดีเพิ่งได้ NV กระบะมาครับ แต่ เจ้าของเก่าเล่นอะไรไม่รุ้ เลยต้องมา เสริมสวยไหม่

ถามหน่อยครับ
    1. ไฟหน้า 1 คุ่ กี่บาทครับ มีบอกทีครับ
    2. เกะเก้บของ หรือ เอาแต่ตัวกลอนมัน อย่างเดียว คัยขายบอกมีครับ
    2. ช่องใส่ของ ครง คอลโซลกลาง กี่บาท คัยมีบอกทีครับ เจ้าของเดิม เจาะใส่เครื่องเสียงมา

ขอบคุนคราบ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เป็นตัวไหนอ่ะจ๊ะตอนเดียวหรือว่าแคบล่ะ จะได้บอกไฟหน้าได้ จิงมั๊ยจ๊ะพี่น้อง

3. okc

okc New Member Member

18
    1
    0
    อ่อๆๆ ตอนเดียวอ่ะครับ ผม

ขอบคุณครับ

4. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ไฟหน้า เพชร ธรรมดา 600-700

ของมียี่ห้อ 1000 น่อยๆๆ คลองถมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้