อยากเป็นเหมือนฮอนด้ามั่ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Kornza, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    คืองี้ครับ ผมเหนพวกกระจกตัวนอกของพวกฮอนด้าที่เป็นเลนส์เขียวอ่ะครับ

แระอยากเป็นงั้นมั่งจะถามว่าที่เป็นกระจกอย่างเดียวรึเปล่า

หรือจะตืดฟิล์มแทนได้ไหมครับ ถ้าได้จะเป็นยี่ห้อไร เบอร์ไรครับ

ถามผู้รู้หน่อยครับขอบคุณล่วงหน้าน๊ะครับ

2. fusion_noy

fusion_noy New Member Member

40
    5
    0
    Lamina L75 คับ สวย ใส เขียว

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ฟิมล์ 3 บานหน้า Laminar L75 Special ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้