ที่เกิดเหตุ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mtx เขียว, 21 สิงหาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    วันนี้มีเหตุนิดหนอ่ยครับ

2. โอวว...คนเป็นไรมั้ยคับ...ดูจากรูปเเล้วผมเป็นห่วงคนขับมอฯไซค์อ่ะนะ..ว่าเเต่ไอ้ที่ตกท้ายรถนั่นมันกล่องไรคับ ดูคุ้นๆ..

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เสียใจด้วยคับ..หายไวๆ.นะคับ

4. เกิดไรขึ้นหนอ

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เราน่าจะถูกนะเนี่ย

6. mtx เขียว

751
    9
    0
    ครับ.คนขับมอไซไม่เป็นไรมากครับแค่ถลอกนิดหน่อย ส่วนผมไม่เป็นไร แต่ลูกสาววัย2ขวบของผมปากแตกครับ ไอ้ที่คุณต้า บอกว่าคุ้น คุ้นนั้นแหละครับต้นเหตุ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    กล่องขวดน้ำปลาเป็นต้นเหตุนี่เอง......

หายไวไวครับ....

8. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    อ้าวคนขับมอร์ไซด์ฟาดมาหลายขวดเลยหรอคับ
    มีขวดไหนแตกป่าวไม่งั้นพี่กานต์เสียดายแย่ อิอิ
    ขอให้รถกลับมาหล่อเหมือนเดิมไวๆนะคับ

9. mtx เขียว

751
    9
    0
    ขอบคุณครับ หมอนัดจันทร์นี้ครับ

10. mtx เขียว

751
    9
    0
    ไม่รู้จะพูดอย่างไรเจอคนเมา

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าไม่มากมายช่างมันเถอะครับ ไม่เป็นไรมากก้อดีแล้วครับ หายห่วง
    หายไวๆนะครับ

12. mtx เขียว

751
    9
    0
    ครับพี่ ผมไม่รู้จะหลบยังไงมันมาเป็นงูเลยครับ ผมก็เลยจอดให้มันชน:cry:

13. คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ...

14. ขอให้หายไวๆนะคับพี่..

15. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    หายไวๆ ครับ ทั้งรถ ทั้งลูกสาว

16. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    หายไวไวนะค้าบ

17. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่าจะลงไป..ตบกระโหลก..มันซะที..:D:D:D

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โห...พี่เทนโหดจังเลย....คริ คริ

19. พึ่งโดนมาเหมือนกันครับ ยังไม่ได้ซ่อมเลยอ่ะ

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ขานี้เค้าโหดอยู่แล้วป้อม

21. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ส่วนลูกสาวคนสวยถ้ามีอาการกระทบกระเทีอนก็ติดต่อน้องเปิ้ล สอบถามได้นะครับ 089-1745714
    พอดีน้องสาวเป็นพยาบาลง่ะ

22. อ้อ..ต้องทามใจครับเจอพวกนี้..เราไม่ชนมันหรอก เเต่มันอ่ะจะมาชนเรา ไงก้อถือว่าฟาดเคราะห์ไปล่ะกันครับ...ขอให้ลูกสาวหายไวๆนะครับ..

23. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สงสารลูกสาวจังเลยงับ หายไวๆนะครับ
    เหล้าที่หล่นจากประสบการณ์ น่าจะเป็นขวดหงษ์ทอง
    ตากานต์มานไม่กินแหล่ะละ ที่ตากานต์ เอา volvo เบรคก็ไอ้หงษ์เนียแหล่ะ 555+

24. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    น่าเห็นใจมากเลยครับ ยังไงก็หายไว้ๆนะครับ

25. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ระวังกันหน่อยนะคับพวก ๆ เรา รถมอไซต์เนี่ย

26. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    หาย เร็ว เร็ว นะครับ............... ทั้งลูกสาว และก็รถ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้