meeting เดือน สิงหา มีป่าว คับ พี่น้อง Si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อยากทราบว่า meeting เดือน สิงหา มีป่าว คับ พี่น้อง Si :D :D :D

2. น่าจะยกยอดไปเดือนกันยายนทีเดียว ที่คลอง 5 นะครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    น่าจะประมาณนั้นครับ เพราะเดือนนี้ น้องวานัดเลี้ยงข้าวเป็นการส่วนตัว เนื่องในโอกาส "จบซะที" ครับ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ร้านที่จะไปทานกัน มันอยุ่ตรงไหนหว่า

วันไหนนะครับ ย้ำกับคนอื่นอีกที อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้