ืNV.ใครอยากแปลงหน้าเป็น presea r10 เชิญทางนี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PreseaR10, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    เอาของทั้งหมดไปแปลงเป็น หน้า presea r10 ได้เลยครับ ครบๆครับแถมอะไหล่ให้อีกครับ

มาเอาไปที่ครับ ชุดหน้ารถเอาทั้งหมดแล้วโครงรถด้านหน้าให้ด้วย ถ้าเอาของที่ว่าทั้งหมด 7500 มาเอาไปเลยครับ เดียวจะลองหาไฟเลี้ยวให้ด้วยครับ
    ดูตัวอย่างหน้า R10
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=7336764#post7336764

พรม preesear10 ตัวนอกคู้หน้า
    ชุดดุมดิสหน้าเดิมๆ nv r10 ใส่ได้ มีทั้งซ้ายและขวา
    ฝาครอบวาวล์ sr20 ดีทอง
    ดุมดั้มเบรคหลัง ทั้งซ้ายและขวา มีสายเบรคมือ ด้วย
    ฝากระโปรงหน้า
    แก้มขวา
    แก้มซ้าย
    กันชนหน้า
    ตัวเหนือกันชนใต้ฝากระโปรงเรียกชื่อไม่ถูก
    ไปหน้าเดิมทั้งซ้ายและขวา
    ไฟท้ายเดิมๆทั้งซ้านและขาว
    คอนโซน หน้าแต่เป็นสีน้ำตาล ไม่มีหน้าปัดไมค์(ช่องแอร์แตก)
    ชุดเกียร์ออโต(ที่โยกและขาเยียบ)
    พรมให้ตัวรถ(ที่พื้นเต็มคันนะ)น่าจะสีน้ำตาล
    ไดร์ สตาร์ด ga16
    ได้ชาร์ต ga16 และ sr20 ลองมาเอาไปดูก็ได้ ไม่รูใช้ได้ปะ
    อื่นนึกไม่ออกลองโทรมาถาม
    0816584152 ครับ

2. holden@rd28

holden@rd28 New Member Member

33
    1
    0
    up....

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สวยครับ

washira ถูกใจสิ่งนี้
  4. ทิม

ทิม Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นรูปที่ แปลง ช่วงหน้าแล้ว น่ะครับ ว่าหน้าตาเป็นยังไง ?

อยากเห็นรูปที่ แปลง ช่วงหน้าแล้ว น่ะครับ ว่าหน้าตาเป็นยังไง ?

5. Bacteria3

Bacteria3 New Member Member

11
    1
    0
    สวยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้