ขอเสียงชาว NV พิดโลกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สมุนพระราม, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สมุนพระราม

สมุนพระราม New Member Member

18
    0
    1
    อยากรู้ว่า NV พิดโลกมีเยอะมั้ยแต่เด่วนี้ผมเห็นมีหลายคันละที่รู้ๆผมแล้ว 1 คัน

2. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ท่านคงเข้าใจอะรัยผิดรึป่าวสมาชิกเอ็นวีพิดโลกเค้ามิตติ้งกันเดือนละครั้งกันครับ ไปอุตรดิตบ้างเค้าท่านต้องเข้ามาดูที่กระทู้บ่อยๆหน่อยนะครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วมิตติ้งที่แล้วไม่ได้ไปร่วมเหรอสมุนพระราม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้