มาตลาดแก้วอินทร์ บางใหญ่ เลี้ยวรถมา ตกใจ!! นึกว่ารถตัวเอง ... เหมือนมากกกกก....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วีรชัย ศรีวิเศษ, 17 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    มาตลาดแก้วอินทร์ บางใหญ่ เลี้ยวรถมา ตกใจ!! นึกว่ารถตัวเอง ... เหมือนมากกกกก. แมคยี่ห้อเดียวกันสีเดียวกันลายเดียวกัน สีก็ไกล้เคียงกัน ฟิมดำเหมือนกันอีก
    รถในกลุ่มหรือป่าวครับ
    ผมนี่ใจหายแว๊ปปปปป 55555

1. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ท้ายบุบเหมือนกันด้วยเป่า อิอิ

2. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    5555 เหมือนจริงๆ

3. นี่รถผม ในมุมเดียวกัน

4. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    รุปที่โพสคืออดีต รุปที่เม้นคือปัจจุบัน 555ใช่เลย

5. Kurt Walkner

Kurt Walkner Guest

0
    0
    0
  6. ดีนะ รถผมไม่เหมือนใคร ฮ่าๆ

หรือไม่ก้อใส่อีคริป กว้าง9 ออฟ10ออฟ0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้