ผ้าหุ้มหลังคา หมดอายุ หุ้มใหม่ที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Thosagun, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thosagun

Thosagun New Member Member

25
    0
    0
    Rover 623 GSI ผ้าหุ้มหลังคาภายใน หมดอายุตกท้องช้าง ดูแล้วน่าเกลียด
    หุ้มใหม่ที่ไหนดีครับ เคยเห็นแบนเนอร์โฆษณาในเวป แต่ตอนนี้หายไปแล้ว
    จำได้ว่าอยู่แถว บางคอแหลม ถนนตก

ท่านใดทราบกรุณาบอกทีครับ หรือจะเป็นที่อื่นก็ได้ แถวอ่อนนุชยิ่งดี

ขอบคุณทุกท่านครับ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ไม่สนใจทำเองรึ

น่าจะลองทำเองดูนะจะได้มีประสบการณ์และได้ฝีมือตัวเองนะ..
    ลองเข้าไปดูกระทู้ที่ผมลงไว้ว่า .เอามาให้เป็นแนวทาง....
    มีรูปที่ทำด้วยไม่น่ายากใช้เวลาและความพยายามหน่อย..:D

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    http://www.aprover.th.gs/ นี่เลยครับโทรไปถามเค้าเลย ซ่อมโรเวอร์ด้วยคับ

4. Thosagun

Thosagun New Member Member

25
    0
    0

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้