ระวังตัวไว้นะครับ .... พวกรถเติมน้ำมัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เสลดหมา176, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นในสังคมไทย....โค.. ต.. ร เลวทั้งตำรวจและพวกที่อยู่ในแก๊งค์เลย

ถ้าจริงสุดยอดไม่รู้จะประณามว่าอย่างไร ใครที่รู้จักคนใหญ่คนโต ก็ช่วยถามให้หน่อยนะ
    ว่ามีจริงไหม

เท่าที่เพื่อนเคยโดนมานะครับ.....

เวลาเราไปเติมน้ำมันตามปั๊ม...
    ให้ลงมาดูนะครับเวลาเด็กปั๊มมันเติม......

เพราะถ้าคุณไม่ดูอาจเป็นแบบเพื่อนผม.....

เพื่อนผมไปเติมน้ำมัน ทางสายจะไปแพร่

เติมเสร็จขับรถออกมา
    ดูกระจกหลังเห็นมีถุงพลาสติกปลิวไสวๆ
    อยู่ที่ฝาเติมน้ำมัน

มันก็เลยลงมาดู....เจออะไรรู้ไหมครับ
    เจอยาบ้า 5 เม็ดอยู่ในถุง
    มันก็เลยโยนทิ้งข้างทาง
    พอขับรถออกมาได้ สัก 1 กม. เจอด่านตำรวจครับ

ตำรวจเรียกตรวจ.....
    คำแรกที่ตำรวจถามมันถามว่าเปิดฝาถังน้ำมันหน่อย......

พอจะรู้กันหรือยังครับ
    รถเพื่อนผมโดนรื้อทั้งคันเลย....
    เพราะมันหายาบ้าไม่เจอ
    ท่าทางหงุดหงิดมาก ค้นอยู่นานเป็นชั่วโมงเลย
    พอไม่เจอมันก็เลยปล่อยเพื่อนผมไป

พอจะวิเคราะห์ออกไหมครับ

ตำรวจกับเด็กปั๊มหากินด้วยกัน
    โดยการให้เด็กปั๊มแอบเอายาบ้ามายัดตามรถที่เติมน้ำมัน

ยัดเสร็จ โทรไปแจ้งรูปพรรณรถกะตำรวจ
    แล้วพอค้นเจอยาก็จะขอตังส์ ให้เรื่องจบ 2-3 หมื่น

แล้วไปแบ่งกันกะเด็กปั๊ม...

! โชคดีที่เพื่อนผมเห็นทันเลยรอดตัว

เวลาไปเติม น้ำมันสังเกตกันให้ดีนะ ครับ

ถ้าเจออย่างนี้ เซ็งครับ ไม่ใช่เรื่อง เล็กๆ เลย

บอกต่อเพื่อนๆๆ นะครับ ให้ระวังเด็กปั้มกับตำรวจให้ดี
    โคตรเลวเลย....โคตรเลวเลย..... โคตรเลวเลย

เครดิตมาจากเมล์คราบ ลงไว้ให้สังเกตกานนิดนึง

2. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ทุกวันนี้ไม่รู้จะระวังตัว ยังงัยดี ระหว่าง โจร กะ ตำรวจ
    ไม่รู้ใครน่ากลัวว่ากันแน่

3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ตำรวจดี ควรเชิดชู
    ตำรวจชั่ว (เยอะ) เราจะช่วยกันทำอย่างไรกะพวกมันดี?....

4. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    คนแบบนี้ มาเป็นตำรวจทำส้น teen ไรคับเนี่ย เสียสถาบันตำรวจหมด
    ด่าคนดีกว่าคับ สารเลวได้อีกอ่ะ เด็กปั๊มผมว่ามันไม่ทำหรอก ถ้าไอสารเลวมันไม่วางแผนอ่ะ

เท่าที่เคยเจอมา เพื่อนของเพื่อนผมอ่ะ เดินในหมู่บ้านมัน ตอนตี 2
    โดนตำรวจขี่มอไซค์มา ยัดยาเลยคับ ไม่มีผู้รู้เห็น ไม่มีพยาน ชั่วสุดสุด

5. okc

okc New Member Member

18
    1
    0
    55 ทำใจครับ เพาระแบบนี้มันกะมีให้เห็นใน ข่าวบ่อยๆ เพาระ ตำรวจเขาสร้างมาเพื่อเอาเปรียบประชนชนครับ
    ไม่ได้ช่วยเหลือครับ จากโพลสำรวจ ตำรวจ 100 คน เลวซะ 99 คนคราบบบบ

Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ตำรวยหัวขวด

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    เลวโครต มิน่าสังคมไทยถึงเป็นแบบนี้

8. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    อันตรายจริงๆๆๆ สัตว์โลกหากินแปลกๆ
    ตำรวจดีก็มีครับขอยกย่อง แต่เจอตำรวจเลวๆเยอะกว่า โคตรเลว ไร้ศักดิ์ศรีไม่รู้จะด่ายังงัยดี..... แถวม.ขอนแก่นมาดูได้ครับ โจรกับนักศึกษา ผมว่าไปจับโจรดีกว่าครับ ไล่จับหมวกนักศึกษาในมหาวิทยาลัยมันง่ายไป .....นอกเรื่องซะแล้วเรา....พอดีก่า

9. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  10. สังคมไทยนะ...............................ทำไปได้...............ไอ้เลว

11. ต้องระวังตัวเน้อ

12. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ตำรวจดีๆก็มี แต่ไม่เป็นข่าว เพราะโดนข่าวของตำรวจชั่วๆ กลบหมด

ประเทศมันถึงไม่เจริญซักที

เพราะมีแต่คนแบบนี้ดูแลบ้านเมือง

13. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    อ่านแล้วมัน........พูดไม่ออก

14. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83

งี้แหล่ะเฮียจับโจรมันไม่ค่อยได้เงินมันเลยไม่จับ
    สู้จับมอไซด์ดีกว่าจับก็ง่ายเงินก็ดีเถียงก็ไม่ได้แถมไม่ค่อยมีพวก
    ที่เส้นใหญ่ๆมาชนมันให้ปวดหัวอีก..........บอกคำเดียวแม่งงงเลววววววว:mad::mad:

15. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ก็เตรียมเอกสารรถ,ใบขับขี่,หมวกกันน๊อคแล้วก็กระจกด้วย อย่าให้ขาดซักอย่าง เวลาเจอด่านแล้วเลี้ยวเข้าเข้าไปจอดแล้วถามมันว่า "พี่หมวดขึ้นที่หนอยครับ" ช่วยตรวจรถผมทีครับว่ามีอะไรที่ผิดกฎหมายรึเปล่า แบบนี้ดีมั๊ยครับ ผมกวนตีนแบบนี้กะมันบ่อยครับ หมั่นไส้แม่ง

16. pech เชียงราย

pech เชียงราย New Member Member

23
    0
    0
    ตำรวจ ส้นteen แบบนี้มีให้เห็นเยอะครับ แม่งเลว เจงๆ

17. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ต้องระวังนิ

18. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ระวังอย่างแรงเลยล่ะพี่เบิ้ม

19. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    ไม่รู้จะหาอะไรคำไหนไปเทียบเท่าความเลวของพวกมันที่ทำใด้ชาวบ้านเขาเดือดร้อน โคตร ระยำ ตำ บอน จริงๆๆ

20. nummon84

nummon84 New Member Member

29
    0
    0
  21. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    จะเอาไงกะพวกมันดี?

22. singcoohteam

5,303
    108
    0
    555 จะเล่นกับตำหรวจกันซะแล้ว กึ๋ยยยยยยยยยย

23. เสลดหมา176

335
    10
    0
    ดีนะที่เราเติมแก๊ส

24. kumsamut

kumsamut New Member Member

35
    3
    0
  25. เฮ้อ..........คนเลวก็ได้แค่เลว แต่ตำรวจทำแบบนี้มันยิ่งกว่าโครตเลว................จิงจิงนะ

26. autoeman

autoeman New Member Member

20
    0
    1
    ครับ เลว จริงๆๆ เดี๋ยวนี้มีดัก เลยปั้ม gas เเล้วครับพี่น้องครับ
    เติมเสร็จออกมาโดนเลย

27. เสลดหมา176

335
    10
    0
    ทืบแม่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้