รบกวนสอบถาม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tuwnv, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuwnv

tuwnv New Member Member

2
    1
    0
    ในคลับ nv นี้มีใครเคยเปลี่ยนโซ่วาล์วลิ้น nv กันบ้างไหมครับเพราะเจ้ารถ nv ของผมมันเสียงดังมาก เปลี่ยนตัวดันโซ่แล้วก็ยังไม่หาย ไม่ทราบว่ามีรถใครมีอาการแบบนี้ไหมครับ และถ้าเปลี่ยนจะราคาอยู่เท่าไรบ้างครับ รบกวนด้วยครับ..

2. nummon84

nummon84 New Member Member

29
    0
    0
    เปิดไม่ได้อ่ะ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยังไม่เคยครับ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    รถใครวิ่งทะลุสองแสนโลแล้ว เคยเปลี่ยนโซ่ราวลิ้นรายงานตัวหน่อยค้าบ...:D

ลองโทรเช็คกะศูนย์ NISSAN ดูราคาคร่าวๆก็ได้ครับ...:rolleyes:

5. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    เวงกำ แบบว่าผมไม่ทันเปลี่ยนอ่ะ

เครื่องเดิม วิ่งทะลุ 2 แสนไปนิดหน่อย

แต่มันก็ยังไม่ดังนะ ยังใช้ได้อยู่

แต่ก็ไม่ทันรอให้มันดังอ่ะ

แบบว่ายกเครื่องใหม่ไปแหล่ววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้