ใครรู้ช่วยบอกหน่ยนะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย *o* YoouSky -_-", 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    :) ไครรู้ที่ให้ซ้อม Drift หรือที่ ๆ หน้าจะซ้อม Drift ไ ด้ช่วยบอกหน่อยนะจ๊ะ ทั้งเสียตัง และ ไม่เสียตังช่วยบอกหน่อย นะ จ๊ะ;)

2. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
  3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ที่เสียตังค์ มีหลายที่ ครับ ,,,

1. BRC หลังซีค่อน ชั่วโมงละ 1,000.-
    2. นครชัยศรี วันละ 1,500.-
    3. Bira อันนี้มะทราบครับว่าเท่าไหร่

ที่ไม่เสียเงิน ,, แต่ก่อนคงเป็นที่ ร้าน อาหาร Yes in Deed ที่ เกษตร แต่เด๋วเน้ ไม่ให้ซ้อมแล้วครับ ,,

ลอง หา สถานที่โล่งๆ ดูสิครับ ,, แต่ อย่าเล่น บนถนน เลยนะครับ มันอันตราย

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเนะนําเเบบสถานที่ทําสร้างเป็น D1 เลยก็ว่าได้ครับปลอดภัยด้วย เข้าเรื่องเลยกันนะ
    ต้องถามว่าที่เเถวบ้านมี ลานมันสัมปะหลัง หรือป่าวครับ เเต่เเถวบ้านผมมีลานมันร่างพอดีก็เลยมาเเนะนํา
    ไห้ลองเป็นที่ฝึกซ้อมดูนะครับ ลานกว้างๆโอ๋พระเจ้าส่งมาไห้ ตอนนี้ผมยึกเป็นของตัวเองเเล้วนะครับ
    เเล้วอีกอย่างไม่กินยางด้วยครับ เรายังเคยลองขับเเบบดิฟเเล้วอีกอย่างถ้าไปเช้าสนามเเบบ BRC ก็ไม่ไหว
    ช.ม ละพัน โอ๋ ชื่อยาง % มาไส่เล่นดีใช่ไม ผมจึงเเนะนําไห้ไปเล่นหรือฝึกซ้อมที่ลานมัน ก่อนครับ
    ขอบอกได้ว่าปลอดภัยสําหรับ มือใหม่เเน่ครับ อีกอย่างรถไม่เสียด้วย

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    มันอยู่แถวไหน๋หล่ะครับนั่น

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ปกติ แล้ว คุณ ตั้ม ซ้อม ที่ไหน เหรอ คับ

7. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    แล้วไอ้รานมันที่ว่ามันอยู่ที่ไหนเหลอครับบ้านผมอยู่รังสิตนะไม่รู้ไปเล่นที่ไหนอะครับ

8. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
  9. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ถ้าลานมันก็ตามต่างจังหวัดอ่ะครับเอาใว้ตากมันสัปหลังครับ

10. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ......แถวบ้านมีลานตากข้าวเปลือกครับ....ผมไปเล่นบ่อย อยู่อยุธยา

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ปาย เล่น ด้วย จิ ค๊าบบบ

12. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    คลอง 5 ก้อได้คับ เสาร์นี้อยากไปวิ่งอำลารถเหมือนกัน อิ อิ

13. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ....มาจิครับ 089-905-2531...

14. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    ตอนนี้รถยังไม่เสร็จอะ

15. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    ออโต้ว่า ดิฟ ได้ป่าวครับ

16. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
  17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ดริฟ ได้ คับ
    แต่ ยังไง การควบคุมก็ ไม่ ได้ ดังใจ เหมือน เกียร์ manaul หรอก น่ะ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้