ขอความคิดเห็นเรื่องการเลือกรถหน่อยนะครับบบ ช่วยเหลือนิดนึงนะครับ ด่วนๆๆๆๆๆเลยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย MINEIRO, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MINEIRO

MINEIRO New Member Member

2
    0
    0
    คือตอนนี้ผมกำลังจะซื้อมอไซค์ ช่วยเลือกทีครับ ระหว่าง icon กับ fino อะครับ
    ช่วยตัดสินใจนิดนึงครับ จริงๆๆผมก็ไม่ได้ใช้งานอะไรมากมายหรอกครับ
    อืม แล้ว เรื่อง ระบบเบรคอะครับ ไอ้ คอมบายเบรค ของไอค่อน เนี่ยมันดีป่าวคับ

2. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ผมเลือก Fino คับ

3. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
  4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ช่วงโมงนี้ FINO ONLY

5. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    Fino krub

6. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    Fino! อีกเสียงคับ ^^

7. satochiอิอิ

satochiอิอิ New Member Member

7
    0
    0
  8. aluminium77

aluminium77 New Member Member

20
    0
    0
    ราคาพอๆ กัน (มั้ง)

Fino ครับ

9. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
  10. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
    i con ดีกว่า ฟีโน่เป็นรถลาวไปแล้วคับเด็กแถวบ้านผมออกมาขี่ดึงหน้ากันเต็มเลยคับ

11. kanunpro

kanunpro New Member Member

48
    0
    0
    จิงคับ จิงๆ ผมชอบฟีโน่นะ แถวที่ผมอยู่นี่ฟีโน่นี่เกลือนเลย (นครศรี) มันดูโหลไปเลยคับ พวกที่แต่งสวยๆ ก็ok นะคับ แต่พวกแต่งลาวๆ ก็เยอะอ่ะ (เสียดายแม่ผมซื้อมาซะและ 1 คัน)

12. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    อยู่ที่ตัวเองด้วยคับว่าชอบแบบไหน ลองถามใจตัวเองดู ออกมาได้ไม่เสียดาย
    เป็นผมผมเลือกฟีโน่ ฟีโน่ก็ไม่ลาวหรอกคับ อยู่ที่อ่ะไหล่กะหัวคิดคับ อย่าฟันธง
    เพราะมันไม่ใช่เหมือนกันทุกคันคับมันอยู่ที่คนแต่ง แนวใครแนวมัน!!!!

13. bumbum

bumbum New Member Member

4
    0
    0
    คนเดินผ่าน

ผมก็ชอบ Fino นะคับ แต่ว่า อย่างที่ หลายคนว่าอ่ะ โดนเด็กแถวบ้าน เอาไปแต่งลาววววว กันมากมายเลย เห็นแล้ว เสียความรู้สึกนิดๆ มันเกลื่อนอ่ะ
    เลยคิดว่า Icon ก็ดีเหมือนกัน เล็ก สะดวก ขี่คล่องด้วย อีกอย่าง เครื่อง ก็เล็กกว่า คงช่วยประหยัดได้ไม่น้อย
    หรือไม่ลองดู Click i นี่ก็น่าสนใจเหมือนกัน ผม มองๆ อยู่ เห็นสวย ดี แล้วตอนนี้กำลังมีลดราคา เพราะช่วงโปรโมชั่นด้วย คนข้างบ้าน เค้า รอรถอยู่กะ ว่ารอดูของจริง ข้างบ้าน แล้ว คงรีบตัดสินใจเลยอ่ะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้