ใส่กล่อง ecu-shop มาอยากได้สติกเกอร์ติดรถ

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย FAX, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FAX

FAX New Member Member

46
    2
    0
    ไปใส่กล่องมาครับจะหาแบบได้ที่ไหนผมไปใส่กับตัวแทนจำหน่ายครับ เขาบอกต้องไปตัดเอง แต่ไม่มีแบบครับหรือที่ไหนมีช่วยแนะนำด้วยครับ

2. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ลองสอบถามจานดูครับ แต่ขอบอก ติ้กเกอร์ หาซื้อยากกว่า กล่อง อีกครับ ต้องตัดที่เชียงใหม่ เท่านั้น ไม่งั้น ไม่เหมือน ของแท้ต้องตัดร้านเดียวด้วย เออ เอากะเค้าซิ

แต่พอผมได้มา ผมแสกนไว้พิดโลกเลยครับ ตัดบ่อยครับ ไปตัดภึงปู้นไม่ไหว

ถ้าไม่อยากตัดเอง ลองติดต่อ เชียงใหม่ ไม่ก็ บางนา กับเฮียอ้าดูนะครับ แบบเป๊ะแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้