ก็แค่.....อยากระบาย....ไอ้พวก...ขี้โมย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NUS.EK, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    เรื่องมีอยู่ว่า จอดรถไว้ข้างบ้าน โดนมันขโมยโลโก้ ดักรอส่องแม่งทุกวัน มันก็ไม่มา ผ่านไป6เดือน ไม่มีอะไรเกิดขึ้น วันนี้มันมาอีกครั้ง ครับพี่น้อง มันกลับมาสร้างความแค้นให้ผม โดยการ ขโมย ผ้าคลุมรถ ผ้าคลุมมันยังเอา ก็คิดดูจะไม่ให้ผมแค้น แม่งได้ไง จะเอายังไงกับแม่งดี ไอ้พวกขี้ยาขี้โมย ไอ้เอี้ยเอ้ยยยยย

Madeawsri และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ทำใจให้สบายครับ สังคมสมัยนี้ช่างโหดร้ายครับ คิดเสียว่าเสียชิ้นเล็กๆ ดีกว่าเสียของใหญ่ๆ คิดว่าฟาดเคาะดีกว่าหรือทำทานครับ สบายใจกว่าเยอะ นะ นะ <<<

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เซ็งแทนเลยคับ เสียใจด้วยคับ

4. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เพื่อนผมก็พึ่งซื้อผ้าคลุมรถมาใหม่ อ่านกระทู้นี้คงหนาวๆร้อนๆอ่ะคับ ขโมยสมัยนี้นะแม่ม...

5. HD 8

HD 8 New Member Member

28
    1
    0
    โดนเหมือนกันครับ LOGO CIVIC ส่วนอีกครั้งโดนฝากลางแม็ก VIGO งงครับไม่รู้ทำไงเหมือนกัน ต้องเสียเงินอีกแล้ว

6. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เพื่อนคนนั้น มันชื่อไรอะ น่าตาเกรียนๆ ป่ะ

7. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    สมัยนี้โจรชุกชุมคับ

ระวังกันด้วย

8. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    มีพี่ที่ทำงานโดนขโมย ยางอะหรั่ยฟอจูนเนอร์ ทำไปได้

9. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ไม่ได้ว่านะคับ แต่อยุธยาน่ากลัวจิงๆคับ ไม่ว่าจะเรื่องปาหิน หรือซิ่งมอเตอร์ไซร์ผมก้อเคยเจอคับขับๆอยู่ตอนนี้ก้อมึดด้วย ขับมอเตอร์ไซร์กับมาแนบปืนไว้ด้านหลัง แล้วหยิบมันออกมา แล้วหันปืนไปตามรถคันอื่นที่มันขับผ่าน ใจเสียเลยคับกลัวมันเหนี่ยวจิงๆ

10. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    ไอ้พวก ..........

11. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    :mad: ที่หลังก็จอดในบ้านบ้างครับ มันมาก็จะได้ส่องไม่สบายใจ แล้วก็มันจะได้ดิ้นตายเป็นที่เป็นทางหน่อย :p

12. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    แบบนี้ต้องเอาให้ดิ้น

13. karunyoo

karunyoo New Member Member

23
    3
    0
    นิสัยไม่ดีไอ้พวกนี้นิ

14. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ผ้าคลุมรถมันยังจาเอาอีกหรอฟะ เชื่อมันเลย เซงแทนคับ

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ติดกล้องวงจรปิดครับ น่าจะช่วยได้และไม่ต้องมานั่งเฝ้าด้วย

16. bird_EK

bird_EK New Member Member

24
    5
    0
    ถือว่าทำบุญทำทานไปคับ
    ผมโดนทั้งหน้าทั้งหลังเลยคับ

17. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    แผ่ส่วนกุศลให้เขา..อย่าได้จองเวรแก่กันและกันเลย
    คิดซะว่าชาติที่แล้วเคยเอาของเขามา..

ปล.จับได้อย่าลืมกระทืบให้จมดินนะครับ

18. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เรื่องอย่างนี้ต้องทำใจครับ ร้อยพ่อพันแม่ ต้องระวังตัวเองให้มากที่สุด
    ผมโดนขโมยตัดหมอกหลัง กะ หรี่หลัง อยากรู้ไหมครับโดนที่ไหน โดนที่ทำงานตัวเองเลยครับ กลางวันแสกๆ รปภ.เพียบ ยังโดน

19. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> มืออาชีพ :D <<<

20. mosquito

mosquito Member Member

39
    4
    8
    โมโหแทนคับ

21. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    น่าน เดะ เอาไง กะพวก แม่มมมมม ดี

22. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    ผ้าคลุมรถยังจะเอาอีก แมร่งสุดเอือม

23. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สงสัยเอาไปคลุมร่างเค้ามั้ง

EK_limited ถูกใจสิ่งนี้
  24. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    รถ office จอดในลานจอด office ยังโดนขโมย เลนส์กระจกมองข้างเลย

25. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    เหลือเกินจริงๆ ไอ้พวกนี้ ทำใจคับกับยุคเศรษฐกิจแบบนี้ อะไรที่มันคิดว่าเอาไปขายได้ มันก็เอาหมดแหละคับ เฮ้อ...

26. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    คนสมัยนี้มือไวใจเร็วจริงๆเลย ต้องระวังเป็นอย่างมาก

27. keng3343

keng3343 New Member Member

22
    1
    0

เพื่อนก็เพิ่งโดน มันเอาแต่กระจกไป เบิกศูนย์ใหม่ก็ 1600 ไอ้คนซื้อก็น่าน่าตื๊บ

28. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เสียใจด้วยครับสังคมสมัยนี้ แต่น่าจะให้มันนะครับมันจะเอาไปคลุมร่างกายมันตอนตายริมถนน

29. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    คงได้แต่ทำใจคับ ผมก็เคยโดนกลางวันแสกๆแม่มงัด H แดงผมทั้งที่ผมนั่งกินก้วยเตี๋ยวอยู่ไม่ไกลจากรถเลยพวกนี้มันสุดจริงๆ

link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  30. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไอ้พวกจังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้