อยากเติมแก๊สโซฮอล์ แต่ไมมั่นใจว่า....

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Wari, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wari

Wari Guest

0
    0
    0
    starlet รุ่น EP71xxxx แต่โมดิฟายด์เป็นเครื่อง 5Exxxxxxxxx (ตัวเลขต่อท้าย)

ซื้อต่อเค้ามา ใช้มา 3 ปีกว่าแล้ว เติม เบนซิน 91 มาตลอด อยากทราบว่าเปลี่ยนเป็น โซฮอล์ 95 ได้ไหมค่ะ

ตอนนี้ราคามันต่างกันเยอะมากแล้ว

---------------------------------------------
    Toyota call center บอกมาว่า เป็นเครื่องนอก ไม่แนะนำ ให้เติมแก๊สโซฮอล์

แต่อยากถามเพื่อความมั่นใจอีกค่ะ

2. tommyhome

tommyhome New Member Member

55
    0
    0
    เติมได้ สบายมาก ผมก็เติมมาเป็นบีแล้วคับไม่มีปัญหาอะไรเลย

3. Faee

Faee New Member Member

75
    0
    0
    ช่าย

ผมเติม โซฮอ 95

ไม่มีปันหาอะไรเลย แถม วิ่งอร่อยด้วย

อิอิ :D

4. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    ดีครับ ประหยัด

5. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    ช่วงต้นๆเดือนจะเติมแต่ 95 ครับ กันเหนียว
    แต่กลางเดือนขึ้นไปโซฮอลล์ตลอดครับ ประหยัดดี ..แฮ่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้