อยากสอบถามครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokyosuck, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokyosuck

tokyosuck New Member Member

15
    0
    0
    คลิ้บล๊อกกระโปรงหลีงมันเสียครับ อยากทราบว่าซ่มเท่าไหร่ และเบิกศูนย์เท่าไหร่คับ?

ท่อเกียร์ออโต้ควรใสไส้เท่าไหร่ถึงจะดีคับ?

ขอบคุนนะครับ

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    เอาไปซ่อมร้านข้างนอกดีกว่า ถ้าเข้า 0 จะเปลี่ยนอย่างเดียว

ส่วนท่อที่เป็นผลจิงๆ ก็มี มูเก้น กับ สปูน
    ต้องของแท้นะถึงจะเห็นผลชัดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้