ผมน้องใหม่ครับ ขอฝากตัวด้วยคนนะครับพวกพี่ๆๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผม อยุ่ นนทบุรีครับๆๆ

ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นเดกใหม่ด้วยคนนะครับๆๆ

แต่ผมก้พอจาคุยกับพี่บุ๊คหลายๆครั้งแย้วครับป๋ม

ดูแล้วรุ้สึกว่า อบอุ่นดีครับ

ยังไงก้ฝากเนื้อฝากตัวเปนสมาชิกใหม่อีกคนด้วยนะครับๆๆ

MEETing ไปชัวง๊าบป๋มๆๆ

แวจาเอารูปมาลงนะงับๆๆๆๆๆ

รถมะสวยมะแรง แต่ใจรักง๊าบๆ

2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ยินดีครับ รถสีเดียวกันไม่สวยไม่แรงเหมือนกันครับ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    555+ มาซะทีเขินตั้งนาน

4. ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

5. be-ing

be-ing New Member Member

42
    1
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักคับ..........ผมก้อเด็กใหม่เหมือนกันคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

6. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ขอต้อนรับทุกคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้