ถามเรื่องโคมไฟหน้าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK มือใหม่, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือที่ผม สังเกตคือในโคมไฟหน้ามันมีอยู่ 2 แบบครับ คือมีที่ครอบหลอด กับ ไม่มีที่ครอบหลอดไม่ทราบว่ามันต่างกันยังไง ทั้งโคมดำและโคม ธรรมดา รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยครับ คือโคมผมมันขุ่นแล้ว กำลังจะไปเดินเซียงกงในวันแม่นี้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ผมเข้าใจว่าไม่ให้แสงกระจายสะเปะสะปะ เช่นกระจายขึ้นด้านบน
    ไปเชียงกงอาจจะผิดหวังนะครับ ราคาคงไม่ถูกอย่างที่คิด

2. ถามต่อครับ

แล้วทำไมมันมีทั้ง 2 แบบครับคือมีที่ครอบมันดีกว่าใช่ไม๊ ครับ รบกวนให้ความกระจ่างด้วยครับ

3. index_88

index_88 New Member Member

30
    3
    0
    อย่าไปเลยเชียงกง อ่ะ 1200+
    หาเอาในเวปนี่แหละ ไม่ถึงหรอก

4. ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    มีที่ครอบก็ดีกว่าสิครับ แหงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้