สปอร์ทไลท์ ในกันชน EK96 มีกี่แบบ กี่สี ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย prueck, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    สปอร์ทไลท์ ในกันชน EK96 มีกี่แบบ กี่สี ครับ
    พอดีอยากหามาใส่บ้าง แล้วของมือสองกับ
    ของใต้หวัน คุณภาพ กับ ราคา ต่างกันเยอะมั้ย
    แล้ว สวิทปิด เปิด สปอร์ตไลท์ แบบเดิม ๆ ติดรถ
    มันเป็นหน้าตา อย่างไรอะ ไม่เคยเห็น
    ขอดูของเพื่อน ๆ เป็ฯตัวอย่างหน่อยสิคร้าบบบบบบ

2. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ขอดูรูปของเพื่อน ๆ หน่อย น่า

3. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    เหลี่ยมเหลือง - เหลี่ยมขาว แล้วก็ กลมเหลือง - กลมขาว ครับ
    รูป รอจากท่านอื่นนะครับ

PromoDrag ถูกใจสิ่งนี้
  4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มี 2 เเบบครับ กลมกับเหลี่ยม สีมีเหลืองกับขาว

5. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
  6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ของผมไม่เหมือนใครครับ ตามรูปส่วนตัว(ขี้เหร่พอสมควร ฮ่าๆๆๆ)ตอนนั้นหาโคมเหลืองเหลี่ยมยากมาก เลยสอยตัวนี้มาแล้วก็มาทาบๆเอา จากนั้นก็ตัดใจตัดครีบดำออกแล้วติด ส่วนสวิทซ์น่าจะหาของตรงรุ่นมา ผมหมายถึงของฮอนด้าเองนะครับ มันจะมีไฟแจ้ง status เวลาเราเปิดด้วย และจาลงเบ้าสำรองเดิมที่มีอยู่ 2 อัน(ทางขวามือของพวงอะไรพอดี)แต่ของผมเอาไว้ด้านที่ติดกับคอพวงอะไร เพราะเวลาขับตอนกลางคืน แสงมันค่อนข้างรบกวนสายตาน่ะครับ ส่วนอีกอันที่เหลือทำเป็นสวิทซ์ไฟตัดหมอกหลังครับ เสียดายลงรูปไม่ได้ครับ(หรือไม่เป็น?)

7. gunner01

gunner01 New Member Member

13
    1
    0
    ช่วยแนะนำร้านติดตั้งสปอร์ไลหน่อยคับ

ผมได้สปอร์ไลของมือสองมา 1 ชุด แนะนำร้านติดตั้งหน่อยคับ ผมอยู่แถวบางกะปิเพื่อนๆไปทำกันที่ไหนคับ ร้านที่ฝีมือดีหน่อยคับเพราะต้องตัดกันชนหน้าใช้ไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้