วันนี้ถึงกับต๊กใจ "R11 สีดำ" ทะเบียน 4ฬ-2441 วิ่งเส้นรามอินทราตอน 9.00น. บอกคำเดียวโดนใจผมมากครับ!!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ต๊กใจหมดเลยพี่

R11 สีดำ ทะเบียน 4ฬ-2441 แบบว่า

ช๊อครถสุดยอด

แต่ที่สุดยอดกว่าคือคนขับ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

หน้าตาน่ารักมากแต่อายุมากกว่าผมแน่ๆ ..................... ไม่ทราบว่าอยู่ในคลับอะเป่าครับ
    สุดๆอะ ผมละตามมาตั่งแต่เรียบทางด่วน เลย พอเส็ดถึงวงเวียน โหๆพี่เขาสลับ เลนเก่งจิงๆ ไปซะเร็วเลยในวงเวียนหลักสี่

2. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    โห......ทำไมตามไม่ทันล่ะ น้องตูน ต้องไปฝึกวิชาตามหญิงใหม่แล้ว ผิดหวัง ผิดหวัง เลย:(

น้องที่ขับR11สีดำ รู้ตัวแล้วรายงานที่ PP Club ด่วนเลยนะคับ:D

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ขืนรายงานเข้ามา งานนี่ เข้ากัน กระจาย 55555

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    DET ตาม DE ไม่ ทัน เป็น ไป ได้ อย่าง ไร อิ อิ :D

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    อายุยังน้อย อย่าเพิ่งคิดเรื่องผู้หญิงเลยตูน

พี่แนะนำนะ

ถ้าเจอคราวหน้าเอาเบอร์พี่ให้เค้าไปด้วยนะ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    อยากพบจัง
    อิอิ

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขนาดยังไม่เข้าคลับนะเนี่ย

จิง จิง ผมมีเรื่องจะสารภาพ

คือว่า.........น้องคนนั้น

เอ่อ............

ผมก็ไม่รู้จักเหมือนกัน

อิ อิ

8. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    จาทำให้มัน ยาวกันไปทำไมฟระ แกล้งชนซะก็สิ้นเรื่อง อิอิ

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เพี้ยง เดินลงมา แล้วบอกว่า........บอยไม่ดื่มค่ะ......

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ถ้าเจอรถผมนะจะตกใจกว่าอีก
    แสดงว่าผีหลอก 55555

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มะ แหม๋ๆ ..... :D 555+

จะ ว่า ไป พี่ เขา น่า รัก จิงๆ นะ ครับ

พี่ ป๊อป ครับ ตุน ว่า พี่ เขา อาจจะ ลง มา บอก ว่า โทษ ที ค่ะ พอ ดี จอย ดื่ม ค่ะ :D ก็ ได้ นะ ครับ

12. vynnz

727
    4
    0
    ไปแอบซุ่ม ดักรอเลยตูน โบกจอดด้วย ถ้าไม่จอดก้อขับไล่ชนเลย อิอิ

13. tOon`

2,324
    43
    48
    555+

พี่ วิน เดี๋ยว ตูน ชน ปุ๊ป พี่ วิน ก็ เครม ให้ ปั๊ป เลย นะ ครับ 555+

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เดี๋ยวเจ้าของปรากฏตัวละ

ฮาตรึม

แซวกันซะ นะ

15. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ใครจากล้า ปรากฏตัวให้เป็น ราคี อ่ะ อิอิ

16. tOon`

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆ พี่ กิฟ เขา อาจจะ เป็น เนื้อ คู่ พี่ ก็ ได้ นะ ครับ อายุ น่า จะ พอๆ กัน

อย่าง เด็ด เลย พี่ --1

17. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อารายกันหว่า......เจ้าตูน.....ถ้าคราวหลังเจออีก.....ต่อสายด่วน.....พี่ด้วยนะ.....อยู่ในรัศมีทำการ......ดักหน้าดักหลัง......ไม่จอดก็ให้รู้ไป......อิอิ

18. vynnz

727
    4
    0
    5555
    หลักฐานเพียบ ไว้เก็บไว้ แบลคเม เฟนตูนกะ แฟนกิ๊ปดีก่า
    ถ้าไม่อยากบ้านแตก ส่งเด็กๆในสต๊อกมาเดี๋ยวนี้
    5555

19. tOon`

2,324
    43
    48
    มะ แหม๋ๆ

พี่ วิน คร๊าป

20. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เมื่อวานเหมือนเห็นแว๊ะๆ นะคันนี้ R11 สีดำ เห็นจอดอยู่ริมถนน แต่ไม่รู้ว่าคันเดียวกันป่าว ไม่ได้มองป้ายทะเบียน รู้แต่สาวผมยาว อิอิ :D

21. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    รายงานต่อเนื่องเลยวุ้ย
    ตาวิน จายอมเป็นน้องป๋มเร๊อะ เดี๋ยวโอน ลอยให้เลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้