อยากใส่ดิสหลังR11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ชายคับ, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเป็นสมาชิกใหม่คับซื้อเจ้าR11 มาได้8เดือนแล้วครับเห็นรถคนอื่นเขาเป็นดิสหลังสวยดีครับอยากมีเหมือนเขาบ้างถ้าทำได้ทำที่ไหนราคาเท่าไหร่แล้วจะมีผลดีผลเสียอย่างไรคับรบกวนให้พี่ๆช่วยแนะนำผมด้วยนะครับขอบคุณครับ

1. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ก็ไม่มีอะไรมากคับของตรงรุ่นหายากกว่าถ้าเอาง่ายก็ B14 โลดคับราคาตอนนี้ไม่ทราบ แต่คงไม่เกิน 4500 มั้ง การติดตั้งใช้ไขน๊อตอย่างเดียวใช้เวลาไม่เกิน 1 ช.ม. ......หาได้ตามเซียงกงทั้วไปคับ อิอิ

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ่ ที่เคยเจอส่วนมาก 2500-3500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้