ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย siamdragon, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siamdragon

siamdragon New Member Member

4
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้องและเพื่อนๆทุกคนครับ ผมชื่อตั้มครับ ใช้r11 ปี96เครื่อง sr20 de auto ครับอยากทราบว่าใครพอมีคู่มือรถบ้างครับ อยากได้ในส่วนของระบบ แผงฟิวส์ด้วยนะครับถ้าใครมีช่วยส่งให้หย่อยนะครับ ที่ e-mail:[email protected] ขอบคุณครับ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับนะคร๊าบ

มีโอกาสคงได้เจอกันคับ

ผมโอคับ P11

3. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    คู่แข่ง SilverDragon ปรากฏตัวแว้ว..ว..ว

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...เรามังกือเหมือนกัน..อิอิอิอิอิ.......ตาบุ๊คทำแซวนะ.....เดี๋ยวให้รถผมเสร็จก่อนเหอะ.......................................จาไปติดลำโพงประตูหลังให้ดู........จองคิวไว้เลย555555555

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่นี้ใจดีทุกคนเยย :D

6. siamdragon

siamdragon New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่น้อง ส่วนใหญ่ผมจะวิ่งอยู่ ระหว่าง กทม.-หัวหินครับ กำลังหาเงินแต่งน้อง r11 ครับ

7. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ..อิอิ

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ

9. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    d ด้วยคนคับ

10. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    R11 มาอีกคันแล้ว ยินดีต้อนรับคับ....อยากแต่งแบบไหนบอกมาเลยคับจะดูดี จะหรู จะแรง จะแรด........เดียวพี่น้องเราจัดให้.....อิอิ

11. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยินดีต้อนรับคับ
    ต่อไปคงมี
    bigdragon
    giantdragon
    หลังจากมี
    silverdragon กะ
    blackdragon
    บ้างละ
    อิอิ
    :cool:

12. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยินดีต้อนรับคับ
    เข้ามาแจมกันบ่อยๆนะ
    แซวกันบ้าง
    พอมันส์ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2008
  13. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ยินดีครับ

14. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ชักอลังการซะแร้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้