ถามเรื่องขนาดถังโดนัทที่ใส่กับEG 3D หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kart-1, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    พอดีต้องการเอาEG 3D ใว้วิ่งใช้งานครับ
    เลยต้องการติดเเก๊ส เลยอยากทราบว่า รถบอดี้นี้ใส่ถังโดนัท
    ขนาดใดได้บ้างครับที่สามารถวางกล่องเก็บของได้สนิทเหมือนเดิม
    รถภายในเป็นตัวนอกครับด้านหลังกล่องเก็บของยังอยากใส่ให้ครบๆเอาใว้:D

2. moo cha am

moo cha am New Member Member

2
    0
    0
    ถามเรื่องขนาดถังโดนัดที่ใส่กับeg3dหน่อยครับ

ผมใส่ถังโดนัด42โลปิดได้แต่ฝา ลองใส่ให้เล็กกว่านี้หน่อยครับ
    ใส่ได้ไม่ครบเหมือนกันครับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้