ซื้อสายแปลง obd1 ไป obd2 ใส่เครื่อง GA15 ถ้าเอาเครื่องสแกนที่เป็น obd2 มาเสียบ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 29 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ซื้อสายแปลง obd1 ไป obd2 ใส่เครื่อง GA15 ถ้าเอาเครื่องสแกนที่เป็น obd2 มาเสียบ จะใช้ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

1. อยู่ที่เครื่อง ถ้าโปรโตคอลรองรับก็ใช้ได้

2. เครื่อง GA ไม่ใช่ odb ใช้ไม่ได้ครับ

3. ตอนที่ซื้อมันจะเป็นหัวของพอร์ต consult เลยครับ อีกฝั่งเป็น mini usb

ตอบง่ายๆ
    ใช้ไม่ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้