พวง DC5 ในรุ่นไม่มี AirBag

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆท่านใดใส่พวง DC5 ในรุ่นไม่มี Airbagยังไงครับ ถึงแตรจะ
    ดัง มีร้านแปลงมั้ยครับ เห็นศูนย์บอกว่าต้องซื้อเคเบิลริว อะไรสักอย่าง
    ราคา 4 พันกว่าบาท หรือมีที่ใดขายถูกๆไม่เกิน พันบ้างครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  2. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    เอาสะพานไฟจากพวงเดิมมาใส่พวงdc5ได้เลยคับ รับรองแตรดังแน่คับ ไม่ต้องไปเสียตังมากมายคับ
    ทำจิงไม่ยากคับ หรือลองใส่เองก็ได้คับ ถ้ามีประแจ L ถอดพวงอ่ะคับ
    ถ้าให้ร้านใส่จิงๆไม่น่าเกิน 3 - 4 ร้อยคับ ถ้าเกินก็แสดงว่าโดนฟันคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  3. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    0 ชอบฟัน ค้าบ ชอบพูดศัพท์ ภาษาอังกิด ซึ่งถ้าเขาพูดแบบบ้านๆ เราน่าจะเข้าใจมากกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้