อยากแปลงหน้าเป็น เซฟิโร่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทิม, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ทิม

ทิม Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยนะครับ ผมอยากแปลงหน้า เป็น เซฟิโร่

ทำได้มั้ย ครับ และ จะสวยมั้ย ?

พี่ ๆ พอ จะมีรูป ตัวอย่างที่แปลงแล้ว ให้ดูบ้างมั้ยครับ

...... ขอเป็นรูป นะครับ / VDO youtube เน็ทผมมันช้าครับดูไม่ได้

ขอบพระคุณมากครับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ทำได้ครับ สวยไม่สวยก็มาดูรถผมวันมิ้ตติ้งละกัน นะ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีมิตติ้งที่ไหนอีกล่ะคับพี่ป๊อบคับ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    นั้นนะสิน้าอ้อด
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้