ประกาศmeeting เดือน กันยายน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เดือนกันยายนนี้ เราจะmeeting กันวันที่ 13
    สถานที่ สนามบางกอกแดร๊ค อเวนิว คลอง5
    มีกิจกรรม Dragเชื่อมสัมพันธ์ Club Si
    โดยจัดเป็น 2 รุ่น
    คือ รุ่น Open และ Handicap
    มีถ้วยรางวัล ชนะเลิศ อันดับหนึ่ง และ รองชนะเลิศอีก4อันดับ
    ทุกคนมีสิทธ์ เข้าถึงรางวัลกันทุกคนแน่นอน
    ภายใต้กติกา ที่เรากำหนดขึ้นเพื่อทุกๆคน
    ไม่จำเป็นต้อง กลัวว่า แคมเดี่ยวจะสู้ สองแคมไม่ได้
    กติกา เป็นอย่างไรนั้น เด๋วจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วถึงกัน
    มีค่าใช้จ่ายในการสมัคร รุ่นละ 300 บาท
    รถ1คันลง 2 รุ่นได้
    ขอกำหนดจำนวนผู้เข้าแข่งขัน รุ่นละ 8 คันขึ้นไป (ทางผู้จัดขอมา)
    มีอะไรสงสัยสอบถามได้ ครับ
    ลงชื่อพร้อมรุ่นให้ด้วยน่ะครับ ถ้าเยอะมากๆ เด๋วมีต่อรอง เพื่มรางวัลครับ :D:D

ตอนนี้ลงชื่อไว้ 14 คน
    1.พี่เบส 2
    2.พี่โก้ 2
    3.พี่กอร์ฟ 2
    4.พี่ออย 2
    5.พี่ก๊อก 2
    6.บุ๊ค 2
    7.พี่แบงค์ (thananonn)
    8. จ๊อย+จุ๋ม 2
    9. น้องเบส 1
    10. พี่สิทธ์ 2
    11. วา 1
    12. เม้ง 2
    13. ตั้ม แคมเดี่ยว ออโต้ ตัวแรง 2
    14. คุณโจ(PR!) 1(ใครอ่ะครับ แจ้งชื่อหน่อย ):D
    15. มิวสิก 2
    16. เก๋ 1

ยอดคร่าวๆ
    open = 11 คัน
    Handicap = 15 คัน
    ใครยังไม่ลง รีบหน่อยครับ มีผลต่อจำนวน รางวัลครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2008
  2. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ไปล่วยล่ายม๊ายยย

3. tamako

3,038
    88
    0
    ได้เรยครับ เอา FD ไปวิ่งก็ได้ ลงชื่อเรย เด๋วมีกติกาพิเศษ รับรอง ว่า ไม่ได้เปรียบ Si แน่ๆ 555
    ปล. วิ่งกันขำๆ เพราะ ถึงไม่ได้ใช้ Si แร้ว เราก็ยัง เป้นพี่ เป็นน้องกันอยู่ดี
    club si มีสมาชิกที่ไม่ได้ ใช้ Si แร้ว หลายท่านครับ แต่เรา ก็ ยังพูดคุยพบปะกันเป็นประจำอยู่แร้วครับ
    เช่น RX7 FD3S / civic FD / lancer EVO7 แระอีกหลายๆท่าน
    :Dผมลง 2 รุ่นครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ตอนนี้ลงชื่อไว้ 11 คน:)
    1.พี่เบส 2
    2.พี่โก้ 2
    3.พี่กอร์ฟ 2
    4.พี่ออย 2
    5.พี่ก๊อก 2
    6.บุ๊ค 2
    7.พี่แบงค์ (thananonn)
    8. จ๊อย+จุ๋ม 2
    9. น้องเบส 1
    10. พี่สิทธ์ 2
    11. วา 1

ยอดคร่าวๆ
    open = 8 คัน
    Handicap = 10 คัน
    ใครยังไม่ลง รีบหน่อยครับ มีผลต่อจำนวน รางวัลครับ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2008
  5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไปด้วยครับ ขำขำ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลงรุ่น Bracket 19 วิ ครับ
    อะ ย้อเย่นน่า ลง 2 รุ่นเช่นกันครับ

7. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    2 รุ่นๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2008
  8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ทุกท่านคับระบุด้วยนะคับว่าลงกี่รุ่นต้องจะได้ทราบยอดคับ

9. 2 รุ่นเหมือนกันจ้า

จะแคมเดี่ยว จะแคมคู่ จะแรง ไม่แรง มีสิทธิ์คว้าถ้วยกลับบ้านได้หมด
    เพราะเราจะมีการเสี่ยงดวงด้วย ลุ้นระทึกแน่นอน อิๆ

10. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    น่าสนใจ งะ

11. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ไปแสดด้วยคนคับ 2 รุ่น

แล้วมีซ้อม ปะคับเบส ขอนานๆๆๆหน่อย 555+

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อยากเจอคันแดงๆครับ มาเลยครับ:D:D

13. tamako

3,038
    88
    0
    ซ้อม ได้ตั้งแต่ เช้าถึงเที่ยง ครับ ไปเร็วได้ซ้อมเยอะครับ ไปเที่ยงหมดสิทธิ์ อิอิ

14. thananonn

1,973
    34
    0
    ผมไปดูอย่างเดียว ไม่ลงนะครับ รถไม่พร้อมช่วงล่างต้องซ่อม

15. Ta3

Ta3 New Member Member

7
    0
    0
    อยากไปด้วยอ่ะครับ เป็นน้องใหม่ เพิ่งเข้าวงการ ชอบ มากๆSI ไปแล้วจาเอ๋อไหมอ่ะ แต่รถก็ไม่ใช่ SI แล้วจาติดต่อใครได้บ้างอ่ะ ยังไม่รู้จักใครเลยสักคน

ฝากตัวด้วยครับ ชื่อเต้

16. Ta3

Ta3 New Member Member

7
    0
    0
    ลืมถามเวลาเลย และไม่เคยไปที่สนามด้วย พี่จะบอกรายละเดียดคร่าวๆได้ไหมครับ หรือขอแผนที่ ส่งได้ที่ [email protected] ขอบคุรล่วงหน้าน่ะคร๊าบ (จะต้องนั่งดูคนเดียวไหมเนี่ย )

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ปายด้วยโคน ลง 1รุ่นจร้า

จ๊อย + จุ๋ม

18. อ่า

ทำไมมีแต่ไปลองรถทั่งงั้นเลยอะคับ T_T
    ไม่มีแบบ ขับหา RC ไรมั่งหล๋อ แบบ ครอบครัวๆ อ่ะคับ.
    ( ความคิดเห็นนะครับ อย่าว่ากันเด้อ )แบ บอกแฟนไปดูรถแข่งที่ไร โดนว่าทุกที่ Y_Y:cry::cry:

19. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    พวกเราชอบขับหา RT กันมากกว่าครับ พวก RC ไม่ค่อยถนัด

20. และพวกเราก้อเป็นมนุษย์ต่างดาว เพราะชอบ ET ที่สู๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

21. cp9203

cp9203 New Member Member

13
    1
    0
    ส่วนผมคิดว่า MT สิ น่าจะแรงดี อิๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. แรงแล้วลง 2 รุ่นเลยนะครับ อิๆ :D

23. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผม ชื่อ เบสนะงับ น้องใหม่ หุหุหุ ไปด้วยแน่นอน คุยกับพี่บุ๊คไว้แร๊นๆๆ

เบสขอลง 1รุ่นได้มะๆๆ รุ่น Handicap คุ๊ๆๆ

รถเต่าแต่ใจร้อน คุ๊ๆๆ

24. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ลงไป 2 รุ่นเช่นกันนะครับ (^^,)

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  25. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ลง 1 รุ่น Handicap

26. tamako

3,038
    88
    0
    yeah!!!!!!!!! หลายคันแระเว้ย+++++++++

27. G Type R

3,607
    99
    0
    ส่วนตัวผมว่าก็น่าสนุกนะครับขับรถหาRC แต่มันต้องใช้เวลาอย่างน้อย 2 วัน
    และก็ต้องจัดเตรียมหาสถานที่ ซึ่งคงยุ่งยากพอควร ทำให้พวกเราชอบวิ่งแบบ
    จับเวลามากว่า เนื่องจากสนุกแล้วเร็วด้วย ลองมามีทติ้งดูสักครั้งสิครับ แล้วจะรู้ว่า
    ไม่ได้ไปซิ่งกวนเมือง ไม่ได้ไปอวดว่ารถใครแรงกว่า แต่ทำเพื่อให้เกิดความสนุกสนาน
    และมิตรภาพในกลุ่ม :D:D:D:D
    ปล. ใครแซวมีงอน :D:D:D:D

28. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ....................................................

29. thananonn

1,973
    34
    0
    ครั้งนี้ ท่าทางใครไปช้าจะไม่มีที่จอดรถ เอ๊กๆ

30. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ลืมบอกลง แฮงลี่แคป จร้า open ม่ะหวาย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้