ถามเรื่องยางkumho ku15 เป็นยังไงมั่งอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย taechamp3ดอ, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    เห็นดอกมันสปอร์ตดีอยากรุ้ว่ามันเป็นยังไงมั่ง ขอบคุณครับที่ตอบ

2. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ไม่มีใครเลย ผมก็ไม่รู้ ไม่เคยใช้อ่ะ อัพไปละกันนะ

3. taechamp3ดอ

94
    5
    0
    ขอบคุณครับ

4. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    เท่าที่รู้เกรดมันจะสูงกว่า KU31 ครับ

เบอร์เดียวกัน ราคาจะสูงกว่า

เขาว่าเกรดใส่วิ่งสนามได้นะครับ แต่ดีแค่ไหนไม่ทราบครับ ยังไม่เคยใช้เหมือนกันฮะ...

5. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  6. taechamp3ดอ

94
    5
    0
    ขอบคุณครับที่ตอบ วอลโว่คันนี้เห็นแถวศูนย์เบนซ์อมรบ่อยๆอ่ะคับไม่รู้ใช่ป่าว

7. nos_oxy

nos_oxy New Member Member

32
    0
    0
    ใส่ KU31 อยู่ ชอบครับ ยางคุณภาพสูง ราคาไม่แพง แต่การตลาดไม่ค่อยถึง

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ของดีราคาไม่แพงคับ
    ใช้แข่งได้เลย
    เห็นรถแข่งหลาย ๆ คันก้อใช้อยู่คับ

9. taechamp3ดอ

94
    5
    0
    ขอบคุณคุณแจ๊สมากนะครับตอบให้ทุกกระทู้เลย ว่าจะไปเปลี่ยนมาใช้มั้งและ

10. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    น่าสนใจแฮะ

11. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ลายสวยดีครับ

12. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ ท่ า ทั่ รู้ ม า คิ ด ย า ง นิ้ ม . . . . เ ก า ะ ม า ก ๆ มั น ก็ เ ล ย เ ล ย ทำ ใ ห้ ด อ ก ห ม ด ไ ว้ ม า ก

Ps. อ า จ จำ สั บ ส น ร ะ ห ว่ า ง Ku31 กั บ Ku 15

13. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
  14. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    คัมโฮ่มันมีรุ่นไหนไม่รุ้ เพื่อนผมใส่ ดอกนิ่มมากกก นิ่มเหมือนยางซอฟท์เลย เพื่อนมันเลยซื้อใส่ แต่ไม่รู้เป็นไงบ้าง เห็นว่านิ่ม น่าจะดี เลยลองดู ไม่ได้คุยกันานแล้ว เลยไม่รุ้ว่าใช้เป็นไงมั่ง

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    Ku15 ตามที่บอกเลยคับ
    ดอกนิ่มก้อหมดไวเป็นเรื่องปกติคับ :D

16. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ราคา ค่าตัว ประมาณเท่าไหร่ครับ ไม่คุ้มเลย

17. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    ใช่จ๊ะ...

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    เคยเจอถูกสุดเส้นละ 2300 คับ

19. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ขอบคุณครับ ไว้จะลอง หาคนที่ลองๆ ใช้แล้วขอเค้าเบิร์น + โอ๊ค ที ว่าหนึบจริงเปล่า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้