รวมพลชาวเส้นขอบฟ้า วันที่ 9 สิงหาคม 2551 ณ ร้านอาหาร กุ้งเต้น

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    สืบเนื่องจาก สกายลายคลับ ก็ได้ ก่อตั้งมาหลายปีดีดัดแล้ว และผมก็ได้คุยกับหลายๆคน เกี่ยวเรื่องราวของคลับ ในอนาคตต่อไปว่าจะเป็นยังไง
    ทั้งเรื่อง กิจกรรมต่าง เรื่อวของเว็บของเราเอง หรือเรื่อง จิปาถะเกี่ยวกับคลับทั้งหลาย

และหลังจากที่คุยกันมาค่อนข้างนาน จึงตัดสินเลยนะครับว่า วันเสาร์ที่ 9 ที่จะถึงนี้ ขอนัดเจอที่ร้านอาหารกุ้งเต้น เพื่อที่จะมีการ พูดคุบ และ ข้อคิดเห็น ต่างๆ ของเหล่าสมาชิกทุกท่าน

ขอให้ชาวสมาชิก สกายลาย มาโดยพร้อมเพรียงกันด้วยนะครับ

ขอเน้นย้ำว่า การเจอครั้งนี้ ค่อนข้างที่จะสำคัญมาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2008
  2. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    :D วันไหนอะ :D

3. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """"""""

ไปไม่ได้อีกแล้วครับ
    โรงไฟฟ้าหยุดซ่อมประจำปีถึงสิ้นเดือนสิงหาเลย..งานเพียบเลย:cry:

4. GTR.

1,328
    28
    0
    ขอประกาศด่วน เล็กน้อย เนื่องจาก ถามหลายๆคนแล้ว มีแต่ไม่ว่างกันเกือบทั้งนั้น จึงขอ เลื่อนไปก่อน นะจ๊ะ

5. :cry::cry::cry:............ในรอบหลายเดือน .....ตูว่าง....ไม่มีใครมาเลย ..กํา....เซ็งเป็ดมาก........:D..
    นอกรอบดีกว่ามั้ย แนวซิ่ง...........เรียบทางด่วนรามอินทรา...ใครนอกรอบโทรบอกด้วย.........เบียร์:D

6. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

แล้วจะเลื่อนไปเมื่อไรดีล่ะ :confused:

ขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้ามาดูเลย เพิ่งกลับจากต่างจังหวัด ไปตรวจงานมา 1 สัปดาห์

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย สมาชิกก็เลยไม่อยากออกไปไหนกันมั๊ง

เลยไม่มีการเลือกสถานที่

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เส็ง ไม่ได้ว่างั้นงี้นะ......บางทีตรูว่า เดือนละครั้ง มันก็ถี่ไปมั้ย
    อาจจะขยับเวลาไปหน่อยมั้ย 2 เดือนครั้ง อะไรแบบเนี่ย....ช่วงนี้
    เศรษฐกิจแบบนี้.....อากาศแบบนี้ จะโกรธหรือโทษใครไม่ได้เลยหวะ
    ทุกคนก็ต้องมีภาระ มีหน้าที่ มีเรื่องส่วนตัวนะ......จะบอกว่าไม่ได้ว่า
    ใครสะดวกมาก็มา.........เราก็เห็นกันแล้ว ว่า สะดวกมาก็มา ไม่มาก็ไม่ว่า
    แต่ส่วนใหญ่เวลาจะไม่ตรงกัน........เพราะงั้น กรูว่าเราลองขยับเวลา ออกไปก่อนดูมั่ง
    ถ้ายังไม่ดีขึ้น.........ก็ นอกรอบ......เอาแบบเฉพาะเจาะจงเรียงตัวไป เลยก็ว่ากันไป..........
    เอาแบบเปิดกว้าง..........

เพราะนโยบายคลับเราไม่มีการบังคับ กัน.........ที่สำคัญ ปัญหาของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    ส่วนถ้า แมทนี้จะนัดคุย ........ขอเสนอเจอกันในปั้ม ก่อนมั้ย บนทางด่วนที่เดิมเอามั้ย

8. หมื่นกระบี่

หมื่นกระบี่ New Member Member

8
    0
    0
    ผมไปด้วยนะน้องใหม่คับแต่ขับมานาน เคยเจอพี่ว่าวที่ซีคอนฝ่ากระโปรงขายไหมคับพี่

9. หมื่นกระบี่

หมื่นกระบี่ New Member Member

8
    0
    0
    ไปต้วยเด้อ

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ตกลงเสานี้ยังไงคับ อิอิ

11. GTR.

1,328
    28
    0
    เรื่อง ว่าง ไม่ว่าง หรือว่า ภาวะเรื่องเงิน เข้าใจนะ แล้วแต่คนอ่ะนะ ที่ช่วงไหนว่าง ช่วงไหนไม่ว่าง

อันนี้ไม่ได้ว่าอะไรใครทั้งนั้น ก็เข้าใจว่าติดธุระหรือมาไม่ได้จริงๆ ไม่ได้โกธรเคืองหรืออะไรทั้งสิ้น

เพราะ กรูเอง บางครั้งก็ไปไม่ได้เหมือนกัน

แต่ ว่างานนี้ ยังไงๆคงต้องขอเป็นที่ๆบอกละกันนะ

12. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    สวัสดีครับจำได้ครับ เสาร์ที่ 9 นี้เชิญนะครับ ร้านกุ้งเต้น ถนน นวมินทร์

ฝากระโปรงยังไม่คิดขายครับ (มีคนต่อควหลายคน) :p

13. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ตกลงว่าวันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2551

เจอกันที่ร้านกุ้งเต้นละกัน ขอให้เป็นทาทงการนิดนึง เนื่องจากมีหลาย ๆ วาระต้องคุยขอความคิดเห็นกัน

ส่วนการนัดมิตติ้งอาจจะนัดแบบ Quater ละ 1 ครั้งหรือแบบ 6 เดือนครั้งไปเลย

ซึ่งปัญหาทางด้านเศรษกิจทุกคนมีผลกระทบเหมือนกันครับ

ทุกคนอาจจะไม่ได้เจอหน้ากันแต่ขอให้มาคุยกันบนบอร์ด Skyline ละกันนะ

คิดถึงทุก ๆ คนเลย

14. :cool::cool::cool:................ไปเเน่ เบียร์:Dอสูรกายจรวดติดปีก

15. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """"

ครั้งหน้าถ้ามากันไม่เยอะ สนใจจัดแบบแนวยุคแรกๆป่าวจอดตามปั๊ม...ปตทใหม่ก็ได้ (Jet 71 )

16. lorkode

552
    1
    0
    ไปแน่นอน........เจอกันได้ พี่น้อง

17. พี่เบียร์ไปกี่โมงอ่ะ.......เพื่อผมจะไปด้วยครับ.....

18. สนเลยบอมแต่ถ้า jet อุดุมสุขสงสัยจะแย่ครับตำรวจตั้งด่านขวางหน้าปั้มเกือบทุกเสาร์เลยอ่ะ :mad::mad::mad:

19. lorkode

552
    1
    0
    หกโมงเย็นเริ่ม.......รวมตัวนะครับ
    อย่าพยามมากันดึกมากนะครับ......จะได้เสวนากันนานๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้