ใครมีแบบนี้ครับ (เอาท่ายืน)

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย RETRO RACE, 24 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO RACE

RETRO RACE New Member Member

58
    1
    0
    เป็นรถยืนขับ ครับ แบบนี้ใช้เป็นไงครับ ราคาเท่าไหร่ อะไหล่ ยาง มีมั้ย น้ำมัน 91-95 ได้มั้ย ความเร็วเท่าไหร่ ราคาซื้อขายเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เคยเห็นเป็น honda zook น่ะครับราคาหมื่นนิดๆอ่ะครับ(คุ้มมั๊ยเนี่ย?)
    ปล.เอาท่ายืนนานๆมีผลเสียต่อบั้นเอวนะครับลองเปลี่ยนมาเป็นท่าอื่นๆดูบ้างครับ

3. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    :D :D อิอิ น้าล่ะก้อ ท่าเดียวๆรักกันๆท่าเดียว:D :D

4. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    เรื่องเดียวกันป่ะ น้า ^ ^

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    โก้งโค้งหนุกกว่าเชื่อผมเหอะ

6. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    แล้วตกลงจาตอบกระทู้รถท่าเดียวเอ้ยไม่ช่ายท่ายืนไหมล่ะคับคุยเรื่องไรกานเนี้ยม่ายเห็นรู้เรื่องเลย อิอิ:D :D

7. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ไม่เมื่อยเหรอ.....อิอิ

8. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    เห็นอยู่น่าจะประมาณ 8000 บาทนะครับมือ2

9. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    ตกลงท่าไหนดีที่สุดล่ะน้า

10. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    มีเเต่เป็นไฟฟ้าครับเข้ากะยุคปยะหยัดน้ำมันอิอิมะเเรงคับเเต่วิ่งได้เรื่อยๆสนใจดทมาละกันคับ066881605
    กำตอนเเรกเขียนคำว่าไฟฟ้าผิด:p

แก้ไขล่าสุด: 26 กันยายน 2006
  11. danny peenaruk

danny peenaruk New Member Member

26
    1
    0
    น่าเป้พูดซะเห็นภาพเลย

12. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    ก็ยังดีก่าท่าเดียวทั้งคืน T-T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้