ขอสอบถามพี่ๆหน่อย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย utt, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    พอดีไปเจอมา ล้อแม็ก คัมรี่ เอามาใส่ไทเกอร์ได้ป่าว ครับ พอดีเค้าถอดจากรถป้ายแดงมาครับ แล้วจะถาม ว่าใส่ไทเกอร์ได้ไหม

2. ใส่ได้ครับ แต่ต้องใช้สเปเชอร์หนาเป็นนิ้วใส่นะครับ ไม่งั้นติดครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ลองสเปรย์เซอร์มาระวัง พวงมาลัยสั่นเป็นเจ้าเข้านะครับ
    ลูกปืนจะไปก่อน มันรับน้ำหนักตลอด

4. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    งันไม่เอาดีกว่า นึกว่าถอดใส่กันได้เลย ขอบคุณครับ

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แต่ใส่แล้วไฮโซดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้