อยากจัดระเบียบสายไฟในห้องเครื่อง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Peak3664, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Peak3664

Peak3664 New Member Member

4
    0
    0
    อยากจัดระเบียบสายไฟในห้องเครื่องใหม่จังเลย จะให้ศูนย์หรืออู่ทำให้ดีหรือไม่ แล้วราคาจะแพงไปหรือป่าวนะ หรือจะซื้อหุ้มสายไฟและสายรัดมาจัดระเบียบเองดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับผม

2. Idef

Idef New Member Member

32
    0
    0
    ต้องดูตามสภาพครับ

ต้องดูตามสภาพครับ ว่าสาหัสขนาดไหน
    แต่ผมว่า ถ้าระบบไฟใช้งานได้ ปกติดีอยู่แล้ว ซื้อสายรัด กับ ปลอกมาค่อยๆใส่เอง จะดีสุดครับ
    ไม่มีช่างที่ไหนทำ ปราณีตเท่าเราทำเองหลอกครับ:cool:

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ตามนั้นครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้