เรียนเชิญทุกท่าน

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย sh0rtazn11, 21 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    เมื่อไหร่เราจะไปทำบุญกับพี่ ธนา กันซักที เอาเป็นอาทิตย์หน้าเลยดีมั้ย ช่วยนัดวันมาเลย ส่วนใครที่ไปไม่ได้หรือติดธุระและอยากจะได้บุญ ก็ให้ฝากปัจจัยมาได้ครับ ขอบคุณครับ
    ปล. เมย์พิมพ์

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
  3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    anumothana krub

555 ขอบคุณครับ กราบอนุโมทนาด้วย _/|\_ สิ่งที่คุณ may ทำอยู่นี้ เป็น การทำบุญ 1 ใน 10 ประการครับ เรียกว่า ไวยาวัจจมัย คือ การช่วยเหลือ ในงานบุญ หรือ ช่วยให้ผู้อื่นๆ ได้สั่งสมบุญกุศลครับ

เอาเป็นว่า ตามสะดวกก็แล้วกันนะครับ เพราะ บุญกริยาวัตถุ ทำได้ 10 อย่างครับ การบริจาคทาน เป็น 1 ใน 10 ทำอย่างอื่นๆ ก็ได้ เช่นเดียวกัน

ขอบคุณอีกครั้งครับ _/|\_

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :) ขอเป็นวันหยุดสุดสัปดาห์แล้วกันนะครับ :cool:

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ช่วงหลังนี้ ผมมีงานกิจกรรมต้องออกต่างจังหวัดเยอะเลยครับ
    ถ้าทราบข่าวแล้วไม่ว่างไป จะฝากปัจจัยเล็กน้อยไปช่วยแทนครับ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    โพสกันแต่ละคนดึกๆ ทั้งนั้น ยังไม่เข้านอนกันอีกเหรอครับ?
    อิจฉาคนโสดกันจริงๆ

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ไม่ใช่อย่างนั้นครับ

เป็น bat man ครับ เพราะ post ดึกๆ จะไม่มีคำว่า server busy

8. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    :mad: :mad: ใช่เลยครับตอนกลางวันและหัวค่ำรอไป รอไปแล้วก็รอไป :mad: :mad:

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ครับ..ไม่รู้ทำไมดึกๆมันตาโตอะครับ

10. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    เดี๋ยวนี้นอนดึกไม่ได้แล้วครับ เสียดายจัง ช่วงเวลาแห่งความสงบ และอินเทอร์เน็ตที่เป็นของเรา:eek:

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ไม่ได้เจอเต้ยเลย

เดี๋ยวนี้ไม่ได้เจอเต้ยเลยนะ (เก็บเนื้อเก็บตัวน่าดู) ไม่ได้ขับ Kart นานๆระวังเหงานะ :D

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ของผมก็หมดเวลายามค่ำคืนเหมือนโดนเสกให้หายไปยังไงอย่างงั้นครับ แต่.........
    มีอีก1ช่วงเวลาที่สามารถช่วยท่านให้ใช้ได้อย่างไม่ติดขัดเท่าไรนักคือ แต่เช้าครับ ของใช้มันแต่เช้าเลยไม่งั้นสายมาเสียอารม :D

13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เห็นด้วยครับ server busy ตลอด

14. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    คุณธนาอาทิตย์นี้ไปถวายสังฆทานกัน ที่เดิม เวลาเดิม วัดเดิม :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้