อยากทราบว่า new lancer ที่ออกไหม่สุดนี้เป็น อีโวอะไรหรอครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย tum a31, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum a31

tum a31 Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า new lancer ที่ออกไหม่สุดนี้เป็น อีโวอะไรหรอครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับพอดีอยากได้มากแต่เคยเล่น a31 เลยไม่รู้ว่ามันเปง อีโวอะไรครับ เครื่องมันแค่1.6 auto พอดีอยากไห้มันแรงต้อง โมแบบไหนบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ชอบจริงๆๆๆ แล้วถ้าแบบเดิมจะทำแรงม้าได้ซักเท่าไรอะครับ

2. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    1.6 auto เอาไปแปลงเป็น Evo 9 เลยสิครับ อิอิ ซื้อหัวตัดท้ายตัดหาอู่ที่ได้เนียนๆ หาคนจดทะเบียนขับสี่ ชัวๆ แรงและถูกต้อง ก็เกือบ 300แรงม้า อิอิ
    อยากประหยัดด้วยก็ติดแก๊ส
    แต่ถ้าให้ดีอยากแรงแบบทันใจก็ปล่อยคันนี้ไปแล้วหาที่เป็น Evo ทำเสร็จแล้วดูสภาพดีๆก็พอหาได้ครับ ไม่ต้องมานั่งรอให้เสียเวลา

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ทำEvo 9 ยาวๆคับคุ้มค่าแก่การลงทุนอย่างยิ่ง ไม่กี่แสนคับ

4. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    แล้วถ้าซื้อ cedia ปี 2003 มาทำ evo7 งบเท่าไรหรอครับ เห็นบอกว่า จด ขับ4 ไม่ได้แล้ว

5. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    อีโว7ตอนนี้โปรโมชั่นอยู่ ุ680,000บาท
    ทั้ง ซีเดียและ นิวแลนเซอร์สามารถทำได้ตั้งแต่7-9ครับ
    เรื่องจดขับสี่ไม่ต้องเป็นห่วงครับยังจดได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้