สติกเกอร์ ฝาท้าย หาซื้อที่ไหนได้คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ของ อีโว 3 มีใครรู้บ้างเอ่ย

ที่มี mitsubishi lancer แล้ว ก็ป้ายเรซิ่น

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมเคยเห็นใน Club4g อะคับ ลองเข้าไปดู

3. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    ไปหาพี่ลิ้มเลยครับ แต่ไม่แน่ใจนะว่าหมดรึยัง ส่วนมือสองลองไปดูร้านพี่จิมบางนาดูครับ ข้างร้านแม็กตาบอยนั่นแหละ เห็นอยู่แว่บๆ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    Absalute garage นี่ของใครกันนะคับ โอม เห็นลงหนังสือหลายเล่มแล้ว

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    Absalute garage มีเอก(ซน) ร่วมอยู่ด้วย
    เท่าที่รู้นะ

6. ohm_redevo

65
    5
    8
    ของผมกับเอกครับหุ้นกันทำ ถ้าใครมีปัญหาเกี่ยวกับอีโวก็โทรมาคุยกันนะครับ
    ปล.1ผมใช้2ชื่อ ถ้าในเน็ตเรียกโอม แต่ในวงการตามอู่ ตามเชียงกง จะเรียกกันว่า บัติ ครับ
    ปล.2ราคาโปรโมชั่นตามที่ลงใว้ในหนังสือจริงๆนะครับช่วยกันอุดหนุนหน่อย ยิ่งเป็นรถแข่งยิ่งราคาพิเศษเลยนะครับสันบสนุนเต็มที่
    ขอบคุณครับ

7. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ไว้จะไปอุดหนุนนะคับ ไม่ไกลเท่าไรขึ้นวงแหวนไปได้

แล้วช่างนี่มาจากที่ไหนหรอคับ

8. ohm_redevo

65
    5
    8
    ไม่ขอเอ่ยชื่ออู่ครับ ช่างเครื่องก่อนหน้านั้น เป็นช่างของอู่ work power ช่างช่วงล่างอีกคนเป็น อดีตช่างของทีมแรลลี่เบียร์สิงห์ ช่างเครื่องการันตรีด้วยอีโว8ใส้ในเดิมๆ 515ม้าครับส่วนช่างช่วงล่างการันตรีด้วยเวลา1.10.536ของสนามพีระ กับโช๊ค CUSCOหนึ่งชุด+บูชยูรีเทนครับ

9. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    งั้น ขอถามราคาเลยได้ไหมคับ

สายพาน เครื่อง และลูกลอก ทั้งหมด ของ แสตนดาด โรงงาน พร้อมค่าแรงเปลี่ยนเท่าไรคับ สายพาน บาลาน ไม่มีแล้วนะคับ

10. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

โทรคุยกันดีกว่าไหม๊ อิอิ อาจได้ราคาพิเศษนะ !!!! หรือป่าวหว่า....

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ที่อู่โอม มี Hoist ยกรถได้เปล่า ผมว่าจะยกไล่เช็คเพลากลาง ยางยึดตามจุดต่างๆหลายอย่างอยู่
    จะได้ไปลองใช้บริการดู

12. ohm_redevo

65
    5
    8
    เรื่องค่าแรงไม่แพงแน่ๆครับ คุยกันแบบเพื่อนเลย ส่วนค่าอะไหล่ผมบวกจากบิลทั้งหมดที่ไปซื้อมาประมาณ300บาทเอาไว้เป็นค่าบริการครับ
    ส่วนเรื่องHOISTที่อู่มีบริการครับแต่ช่วงนี้รอโรงงานที่ซื้อมาตรวจเช๊คอยู่ครับ(มอเตอร์พัง)แต่คาดว่าประมาณอาทิตย์หน้า น่าจะใช้ได้เป็นปกติครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้