ที่ปัดน้ำในหลัง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เคยคิดอยากทำที่ปัดน้ำฝนกระจกบานหลัง

แต่กลัวจะแพง จำได้ว่ามันมีสารเคลือบกันน้ำเกาะ ใช่ไหมครับ หาซื้อได้ที่ไหน

หรือร้านติดฟิล์ม อย่างเดียวครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    AUTO BACS

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สารเคลือบ กันน้ำเกาะเนี่ยหาซื้อง่ายครับ

ตามคาร์แคร์ หรือแผนกของช่าง+ดูแลรถ ตามห้างก็มีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้