++εїз เก็บตก 2008-08-10 Honda Racing Fest' @ Bira Circuit by เด็กอ้วน (ภาค2 - แข่งโกคาร์ท) εїз++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย es21fatboy, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    หลังจากลงทะเบียนเรียบร้อย ทันใดก้อมี Hot line สายด่วน จาก "ทั่นประธานแมน" ของเรา
    ได้มอบหมายภารกิจให้รวบรวมสมัครพลพรรคชาว ES Group เป็นตัวแทนไปลงแข่งขันชิงถ้วย
    โกคาร์ท โดยต้องไปชิงชัยกะ Honda Club อื่นๆ

จะรอช้าอยู่ใยหันหน้ามองซ้ายมองขวา ก้อมะมีใคร มีแต่นายแน๊ท กะนายต่อ และตัวกระพ้มเอง
    นับได้สามคน ครบหนึ่งทีมตามกติกาพอดี เชิญทัศนากันเลย พอมันมัน ส่วนเรื่องผลมะต้องไปสน
    อิ อิ

มาดูลีลาของ นายแน๊ท กันก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2008
  2. es21fatboy

580
    60
    0
    ได้เวลา แตะมือ เปลี่ยนตัวเอานักขับคนที่สองลงไป รับช่วงต่อโดย นายต่อ-Mossimo

3. es21fatboy

580
    60
    0
    ลีลาของ นายต่อ และ ตัวกระพ้มเอง ลมพัดกางเกงกระจายสบายไข่ไปเลย อิ อิ

4. es21fatboy

580
    60
    0
    นายแน๊ท กะ นายต่อ ทำเวลาเป็นที่หนึ่งกะที่สอง(ในทีม) จึงเป็นสองคนที่จะไปลงชิงชัย ในรอบชิง
    ซึ่งมี 2 Race โดยผลัดกันลงคนละ Race ซึ่งจะแข่งกันตอนบ่ายโมง ตัวพ้มดันไปเดินหลง
    สนามพีระอยู่ตรงโค้ง 100R เลยกลับมาเชียร์ไม่ทัน ขอโทด จิง จิง นะ แน๊ท กะ ต่อ
    :cry::cry::cry:

ผลรอบชิงเป็นยังงัย มารายงานบางเน้อ

ผลการควอลิฟายครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2008
  5. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    +5555 ตาแน็ท THE GANG + ตาต่อ สร้างชื่อเสียง:D:D เจ๋งครับ

es21fatboy ถูกใจสิ่งนี้
  6. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    พี่กลับกี่โมงอ่ะครับ...รูปมาเร็วดีจัง..ผมตามหาไม่เจอเบอร์โทรก็ไม่มี..ไม่เป็นไรครับพี่เรามีของขวัญปลอบใจ
    ได้รองชนะเลิศอันดับ4..ได้ถ้วยกับของรางวัลมาคนละชุด..ของรางวัลฝากไว้กับแน็ทแล้ว..สาวนทางระยองได้รองชนะเลิศอันดับ3
    ปล...เอาไว้คราวหน้าเอาใหม่

es21fatboy ถูกใจสิ่งนี้
  7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    รูปสวยมากครับ

8. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    อิอิ

มีระยองคลับด้วย เก่งอ่ะป่าว คนที่ได้ที่ 10 ผมเอง

9. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ผลการแข่งขัน ทีม ES Group ของพวกเราอยู่ในอันดับ รองชนะเลิศอันดับ 4 คับผม...........อิอิอิอิอิ

10. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
  11. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    e s มี แ ต่ ค น เ ก่ ง ๆ อิ อิ

12. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    สุดยอดมากครับน้องตั้ม ไม่เสียแรงที่พี่เชียร์ ว่าแต่เขาบอกแข่ง 11คัน ใช่ปะ+55555 ล้อเล่นครับ สุดยอดเช่นกันนนนน ข้าน้อยนับถือ นับถือ:eek::eek::eek:
    ตาแน็ทชลบุรี & THE GANG สร้างชื่อเสียง สุดยอดคร้าบบบบบบบบบบบบ:cool::cool:

13. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    ระยองคลับได้ที่ 4 แต่คนแข่งขับ es ทุกคนเลย สรุป es เจ๋งจริง

14. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    แต่ผมได้ที่ 7นะครับ อิอิ เสียดายที่ไปหมุนสะก่อนเลยได้ที่ 4 เลย

15. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

ขอบคุณมากครับ..เพ่เอก สำหรับรูปถ่ายสวยๆ
    และการเล่าเรื่องราวต่างๆเพื่อให้เพื่อนพ้องชาวESเราได้อินกับ Honda Racing Fast สนามนี้

16. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    เยี่ยม....

17. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    .

???ʴ??????Թ?աѺ?????????ҧ????ա??????¤?? .. ES Rayong ..

?????? - Voiceman
    ????? - ~@Bas-RX@~
    ???ǡ?? ????? - TOM?S

ʹ??˹?? ES ?????? ??ҷ?? 1 ???????Ф? .. ^^?​

18. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0

??͹??Ѻ ????????????????????ҹ??

ʹ??˹????????????????ѧ??ա???

19. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    อิจฉาตาร้อนครับคุณแน๊ต คุณต่อ....ผมงานเข้าเลยไม่ได้ไปด้วย...อยากขับบ้างจัง...ไปโคราชกันอีกมั๊ยครับ สนามหน้า...

20. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ภาพสวยครับเพ่เอก อิจฉาจังเลย ไม่ได้ไปด้วย ยินดีด้วยกับทุกอันดับนะครับ

21. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    อิอิอิอิอิอิอิ......ไปนอนบ้านพี่โรจน์นะ

22. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    แหล่มอีกแล้ว แหล่มจริงๆเลย อิดฉาหวะพี่เอก

23. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ...อยากขับบ้างจัง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้