แปลงหน้า-ท้าย VERTEX

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย popo123, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popo123

popo123 Guest

0
    0
    0
    ผมมีแผนจะแปลงหน้า-ท้าย ISUZU VERTEX 96 ครับ โดยที่ด้านหน้าจะแปลงเป็น ORTHIA ตัวสุดท้าย (เปลี่ยนแค่ไฟหน้า กระโปรงหน้า และกันชน ไม่ต้องเปลี่ยนแก้มข้าง) ส่วนท้ายกำลังคิดอยู่ว่าจะเปลี่ยนเป็น LEV (ไฟเลี้ยวขาว) หรือ Domani เพื่อนๆคิดว่าท้ายตัวไหนเข้ากับด้านหน้ามากกว่า หรือไม่ต้องแปลงท้ายเลย แล้วใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ

2. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ไม่มีความคิดเห็นครับ แต่ขอออกมาให้สวยๆนะครับ

3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ทำตามที่เราชอบครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    คิดอะไรก็ทำอย่างนั้นเลยครับ จะติดตามชมนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้