รูปงานเมื่อวานใครมีบ้างคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อยากดูรูปเมื่อวานจังเลย ใครมีโพสให้ดูหน่อยคับ

tana_art ถูกใจสิ่งนี้
  2. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    รูปมาและ ถ่ายมาแค่นี้ รถใครที่ไม่มีรูปตอนวิ่งก็แสดงว่า วิ่งพร้อมผม เลยไม่มีรูป
    ลองดูกัน ........

3. oreomini

79
    3
    0
    :cool:

4. oreomini

79
    3
    0
    ชุดสุดท้าย รูปสมิงรองแชมป์.........ขับโหดจริงๆ

tana_art และ Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอแสดงความยินดีกะเพื่อนหมิงและผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ ฝีมือจริงๆ ครับ แม๊นแม่นน

ท่านประธาน กลับกันกี่โมงนะนั้น สีหน้าล่องลอยแล้วนะท่าน

ขอบคุณเกมส์ด้วยนะสำหรับภาพสวยๆนะ
    ขอบคุณทุกๆคนที่ไปสนุกด้วยกันนะครับ
    ขอบคุณแก็ปที่มาชวนไปสนุกด้วยนะครับ
    ขอบคุณหลายๆครับ

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ขอบคุณช่างภาพ และทุกๆคนคร๊าบบ ถ่ายได้แจ่มจิงๆเลย สวยงามมากมาย

มีรูปมาเพิ่มเติมคราบ

แก้ไขล่าสุด: 10 สิงหาคม 2008
    tana_art และ Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รูปงามๆๆ

ปล. จำไว้เลยนะ เต เต้ ซัง แง้ว

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รูปสวยมากมายครับ..........ขอแสดงความยินดีกะคนที่ได้รางวัลด้วยนะครับ............

กิจกรรมที่แก้บจัดนี่สร้างสรรจริงๆ

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ผมบอกคุณแล้วนะครับ...............ไม่ยอมตามมาอ่ะ........อิอิ:D

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ก้อเอารถไปทำท่อ ยังเจอนู๋เจตเลย เง้อออออออออออออออออออ

11. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    จิงๆพี่หมิงน่าลงรุ่น open n/a อีกรุ่นนะเนี่ยจากฝีมือการขับโหดโคตรๆ เอี๊ยดทุกรอบ
    ออกตัวโหดโคตรๆ

12. sMing_Zaa

198
    5
    0
    :) ไม่ไหวหวะไอ้น้อง ยังแรงสู้เค้าไม่ได้

13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขอบคุนทุกๆท่านมากๆเลยนะครับ

จากใจ จริงๆ

เพื่อนเกม เพื่อนอาท เพื่อนนุ๊ก คายอีกวะ -*-

พี่เต้ พี่กอฟ อิอิ

ดูรูปงานแข่งได้จาก ลิ้ง ด้านล่างนี้เลยครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=7355255 <<<<<<<<<<<<<<<<<

14. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ได้ถ้วยกลับมาด้วย เสียดายที่ไม่ได้อยู่อะต่ออะครับ พอดีต้องไป ต่างจังหวัดตอนเช้าอะครับ ไว้โอกาศหน้าแล้วกานนะคราบ

15. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    รถสวย รถแรง ทั้งนั้นเลยคร๊าบบบบบบ

16. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมก็เกือบได้ถ้วยกะไอ้ทีแล้ว เห็นในรูปไหมคับ

แต่ทางร้านไม่ยอมให้เอาออก

17. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ตาหวานเลยนะ ประธาน

18. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เยี่ยมๆๆๆเก่งมากๆๆ ไปแข่งเอาถ้วยมาให้เยอะๆๆน๊า

สมิง เราขอชื่นชมนาย 555+ เก่งๆๆๆ

อดไปเลยเพราะว่าต้องเตรียมตัวไปแข่งครอสแรลลี่กับที่อู่ ถ้าไปเดี๋ยวตังหมด ดูจากที่มันขึ้นไปนั่งแดกกันข้างบน 555+

19. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ขอบคุณครับพี่กุ๊ แต่ผมไม่ได้เก่งหรอก ฮะ ฟลุ๊คหนะคับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้