ช่วยตอบทีครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย เด, 18 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด

เด Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่านูโวใส่ลูก คลิก จาดีขึ้นเยอะป่าวครับ
    แล้วไม่ทราบว่ามีใครเคยทำบ้างครับ ไม่ทราบว่ามันใส่ได้เลยหรือป่าวครับ
    หรือว่าต้องไรบ้างถึงจาใส่ได้ ขอบคุณครับ

2. .......

ถ้าจะใส่ลูกคลิก นายต้องยึดชักนะครับ เพราะลูกมันต่ำ ยืดซัก3มิล ปาดลูก1.2มิล แคมซักตัว ลูกเบสจะหนีไปไหน

3. เด

เด Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนมากๆครับ

ขอขอบคุณมากครับผม และไม่ทราบว่า สลักก้าน มันใส่กันได้เลยป่าวครับผม
    ขอบคุณครับ

4. การันตี

กลึงบูชกลาง15มม.รูใน13มม. ใช้สลักลูกเวฟ

5. เด

เด Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนมากครับ

แล้วหัวลูกต้องปาดทรงไรอ่าครับรบกวนทีครับผม
    ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้