เปลี่ยนพักปลาย เชียงใหม่ร้านไหน OK สุด

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokykung, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokykung

tokykung New Member Member

15
    1
    0
    คืออยู่เชียงราย แต่อยากไปทำที่ที่เชียงใหม่ (น่าจะดีกว่า) แต่ไม่รู้ว่าทำร้านไหนดี ที่ทำออกมาแล้ว OK ที่สุด ใครอยู่เชียงใหม่หรือภาคเหนือ รบกวนหน่อยนะคับ

2. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    สำหรับผมถาวรท่อไอเสียก็พอใช้ได้แล้วนะครับ พวก 42/1 หรือพวกเชียงใหม่ท่อพักราคาก็จะแรงพอสมควรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้