ใครปรับหนืดโช้ค GAB Super คู่หน้าเป็นบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Pom-AWD, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    พอดีได้ GAB รุ่น Super คู่หน้าของอีโว 3 มาครับ
    แต่สติ๊กเกอร์บอกระดับความแข็งอ่อนมันหายไปครับ
    รู้แค่ว่ามันปรับได้ 4 ระดับ แต่ไม่รู้ว่าปรับไปตรงไหนมันจะแข็งหรืออ่อน เพราะมันหมุนได้รอบ

ใครพอจะมีรูปสติ๊กเกอร์ หรือพอจะบอกตำแหน่งได้บ้างครับ

แล้วเวลาปรับ ต้องเอาไขควงกดลงไปก่อนหมุนหรือว่าหมุนได้เลยครับ
    ของผมมันหมุนได้เลย ไม่เห็นมีล็อกเหมือนที่เคยได้ยินมา

ขอบคุณครับ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ไม่รู้แต่ช่วยอัพครับ

3. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ของผมตัวเลขก็หาย แต่ปกติเวลาจะปรับต้องกดแล้วหมุนครับพอตรงล๊อคก็จะเด้งขึ้นมาครับ

4. Pom-AWD

353
    9
    0
    แล้วพอจะทราบไหมครับว่า หมุนไปทางไหนมันแข็ง ทางไหนมันอ่อนครับ

5. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    หายของสำคัญซะด้วย มันหมุนตามเข็มไปเรื่อยๆได้อ่ะครับ ไปแข็งสุดแล้ว พอหมุนอีกทีมันก็จะอ่อนสุด

คงต้องลองกดดูอ่ะครับ หมุนไล่ไปเรื่อยๆ ที่สำคัญมัน2ตัวด้วยสิ เหมือนรหัสเซฟเลย:p

6. Pom-AWD

353
    9
    0
    ขอบคุณครับ
    จะลองทำดูครับ
    มันยากตรงมันมี 2 ตัวจริงๆ ด้วยครับ
    ผมยิ่งจับความรู้สึกไม่ค่อยได้อยู่ด้วย อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้