มีใครจบจาก **ม.ป.น.**ประชานิเวศน์บ้างครับรุ่น5

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย nakata, 19 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0

• ผมชื่อพี เรียนจบรุ่น5มีใครเล่นบ้างครับมีใครเล่นแจ้งทีครับ05-1500-321พี

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เหอๆ ผมรุ่นแรกเรยอะ ยังเรียนที่เดียวกะเด็กประถมอยุ่เรย แต่เรียนได้ปีเดียวอะ แล้วก็ไปต่อ ม.2 ที่อื่น จำได้ว่า 5 วัน ใส่ชุดมะซ้ำกันเรย 555+ เด๋วนี้แยกมัธยมออกมาตะหากแล้วนี่ เจริญขึ้นเยอะ ว่างๆ เจอกันที่มิตติ้ง MRC คับ ท็อป คับ

3. nakata

292
    15
    0
    ผมไม่ค่อยไปมิดMRCครับยังไงก็ดีใจมีคนเรียนที่เดียวกัน

4. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    จบ ป.น. อ่ะครับ ผมยังจำได้เลยไปงาน เปิด สวนหมอก อ่ะ อิอิ

5. nakata

292
    15
    0
    ใช่ครับมรมาอีกแล้ว05ครับจบรุ่นไหนมาบ้างครับ

อัพ

6. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    ผมจบรุ่นไหนจำไม่ได้ รู้แต่ว่าเรียนตั้งแต่ประถมหนึ่ง ทุกเช้าต้องมานั่งดูวิดีทัศน์
    วันอังคารใส่ชุด ร.ด. วันศุกร์ใส่ชุดกีฬา ทุกเช้าต้องโดเข้าแถวไปนั่งดูทีวีอยู่หลังตึก ห้องป๋าจรัส
    กลางวันโดดเรียนไปซื้อโอเดงย่าที่ร้านเจ๊หงส์ และที่สำคัญ ยังไม่มีมัธยมเลยอ่ะ 555

7. Jane'

Jane' New Member Member

18
    0
    0
    ป.น. เหมือนกัน ดูวีดีทัศน์ตอนเช้า กับฟังคุณแม่ใหญ่อบรมทุกวัน
    จำรุ่นไม่ได้เพราะเข้าตอนป.5 แต่มาจำได้ตรงนี้แหละ กลางวันโดดเรียนไปซื้อโอเดงย่าที่ร้านเจ๊หงส์ 55+

ทันเอาแก้วน้ำไปขัดพื้นห้องกันป่าวเนี่ย

8. nakata

292
    15
    0
    เย้มีมาอีกแล้วผมเรียนตั้งแต่ป1.-ม3ครับวันไหนว่างนัดกินข้าวพี่น้องบ้างน้086-527-7319

9. ~ Dragon Maki ~

~ Dragon Maki ~ New Member Member

1
    0
    0
    จบที่นี่เหมือนกัน รุ่นไหนจำไม่ได้ ป.1 ถึงม.2 ฟังวีดีทัศน์ยามเช้า ร้านเจ๊หงส์ดูดตังค์ค่าขนม
    กินข้าวกะถาดหลุม อิอิ

10. nakata

292
    15
    0
    อุ๋ย มีแต่รุ่นพี่ทั้งนั้นเลย เค้ารุ่นน้องอ่ะ รุ่น 09ค่ะ ใกล้จะจบแล้ว และเด๋วจะมีงานด้วย อยากให้รุ่นพี่ มปน ไปกานเยอะๆค่ะ อยากรุ้จักรุ่นพี่ค่ะ วันนี้ยืม ID ของพี่ชายเล่นค่ะ มีอไร อยากรู้อะไร โทรมาได้นะค่ะ0865277915

ปล.แก้วนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2007
  11. nakata

292
    15
    0
    อ้าวขึ้นไปสูงๆๆ

12. Vong

745
    0
    0
    งานโรงเรียนถ้าจำไม่ผิดมันเดือนมีนาคมไม่ใช่เหรอครับ
    แก้วน้ำขัดพื้นจำไม่ค่อยได้
    จำได้แต่วงสวิงไม้เรียวของ อจ.ปณิธานอ่ะ
    ก่ะไม้เรียวทำจากต้นสนของป๋าไข่
    กลับไปเดินเล่นที่โรงเรียนเด๋วนี้เปลี่ยนไปมากมาย
    นึกดูอีกที เออว่ะ เกือบ 20ปีแล้วนี่

13. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    งานไรหว่า โปรดแจ้งที

14. Vong

745
    0
    0
    อันนี้จำแม่น ชื่องานว่า"งานรวมใจ"
    เรียกติดปากมาจนทุกวันนี้ ไม่รู้ว่าเปลี่ยนชื่อไปยัง

น่าจะมีทุกวันที่ 9 ไม่ก็ 10ของเดือนมีนาทุกปี...

15. nakata

292
    15
    0
    แก้วเองนะค่ะ ที่เรียนอยุ่รุ่น 09 วันที่ 7 กพ. ก้อมีงานนะค่ะ เป็นงานมหกรรมดนตรีค่ะ มีไรโทรมาถ้าได้นะค่ะ 086-527-7915หรือ 0869778242 มีไรเกี่ยวกะ รร ถามได้นะค่ะ

16. Vong

745
    0
    0
    โห คงไม่ไปหรอกครับ
    อาจารย์รุ่นผมคงเกษียนไปกันหมดแล้วล่ะ 555
    ไม่เหลือใครให้รู้จักแว้ววว
    มีแต่เพื่อนๆรุ่นเดียวกันที่ยังติดต่อกันอยู่เนี่ยแหละ

ปล.สมัยอยู่ ปน. ผมอยู่วงดุริยางค์ วอลลเลย์บอลโรงเรียน ก่ะวงโปงลางค์ด้วยอ่ะ
    นึกแล้วก็ขำ...555

17. nakata

292
    15
    0
    ทำมัยไม่ยอมไป ให้น้องๆเค้ารู้จักล่ะค่ะ น้องๆเค้าจะได้รุ้ว่ารุ้พี่คือคนนี้จะได้ฝากเนื้อฝากตัวถูก แล้วก้อมีงานจะบอกอีกงานนึงนะ เป็นงาน โบวลิ่งการกุศลค่ะ ก้อจะมีวันวันที่ 10 กุมภาพันธ์ ที่จะถึงนี้ค่ะ ถ้าครัยว่างก้อไปได้นะค่ะ ลืมบอกไปว่าจัดที่ เดอะมอล์งามวงศ์วานนี้นะค่ะ ตั้งแต่ 8.00นค่ะ แต่จบตอนไหนไม่รุ้นะ คงจะเย็นอ่ะค่ะ แต่ไม่แน่ใจสักเท่าไร ถ้าว่างก้อไปนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2007
  18. nakata

292
    15
    0
    :) :) :) :) :)

19. nakata

292
    15
    0
    รูปงานวันมหกรรม

20. nakata

292
    15
    0
    :) :) :)

21. nakata

292
    15
    0
    รูป รร ค่ะ :) :) :eek: :eek: :p :p :p :p

22. Vong

745
    0
    0
    โอ้ว ฝั่งตึกใหม่เคยไปแค่ครั้งเดียวตอนจบแล้ว
    ความหลังส่วนใหญ่อยู่ที่ตึกประถม คิดแล้วซึ้งมากมาย 555

23. nakata

292
    15
    0
    ตึกใหม่ป็นยังไงบ้างค่ะ สวยกว่าตึกเก่าที่ประถมป่าว

24. Vong

745
    0
    0
    ตึกเก่าคลาสสิกกว่า 5555555555

25. nakata

292
    15
    0
    วันนี้มีกิจกรรมโยนโบวลิ่งด้วยนะค่ะ สนุกมากเลย มีการแจกของรางวัลแยอะมากเลยค่ะ

26. yaaaa

yaaaa New Member Member

11
    0
    0
    มาด้วย ผมเรียนตั้งแต่ ป.1-ป.6 รุ่นไรไม่รุ้ แต่ตอนอยุ่ ป.5 มีสารวัตรนักเรียนรุ่นแรกอะ

ผมรองสารวัตร ฝ่ายอาคาร

555

ชื่อ ยะ กาบบบบ

27. nakata

292
    15
    0
    มีมาหลายคันแล้วมามาอีก

28. nakata

292
    15
    0
    ขึ้นไปหายเงียบ

29. Vong

745
    0
    0
    ไอ้คุณสารวัตรนักเรียนน่ะ ผมอาจจะจำหน้าได้นะ
    เพราะเคยวิ่งไล่จับกันบ่อย 555
    ศิษย์ อ.ปณิธานใช่ป่ะ

30. yaaaa

yaaaa New Member Member

11
    0
    0
    ถูกกกกก จะจำหน้ากันได้ไหมเนี่ย ผมยังจำหน้าตัวเองตอนนั้นไม่ได้เลย

กร๊ากกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้