ขอแสดงความชื่นชม น้องเบียร์ ที่ดูแลบอร์ดได้เป็นระเบียบเรียบร้อยดี 555...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้องขอแสดงความชื่นชม น้องเบียร์
    ที่ช่วงนี้ดูแลบอร์ดได้เป็นระเบียบเรียบร้อยดีครับ
    เยี่ยมมาก

พี่ว่า ขายรถ กลับมาขับ Lancer ตัวนอก ดีกว่าน้อง
    แม่ไม่รู้หรอก 555...:cool:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอ่อ เกือบลืม
    เมื่อซัก 2 อาทิตย์ ก่อนเพื่อนเก่าชาว ตปท. ของผม จากบอร์ด mivecowner
    มันบอกว่า search ใน Google เจอคำว่า Evolution Thailand เลยลองเข้ามาดู
    แต่มันอ่านไม่ออก เพราะเป็นภาษาไทย

มันเลยแนะนำว่า อย่างกระทู้รูปภาพกิจกรรม เราน่าจะเพิ่มคำภาษาอังกฤษ เช่น PICTURE GALLERY / Club 's Gallery ต่อท้ายไว้
    ผมว่าน่าจะดี เพราะจะได้ คน ตปท. เข้ามาอย่างน้อยก็เปิดไปดูรูปกิจกรรม ของเราก่อนได้
    เป็นการ ปชส. Evo Th ไปในตัว

มันฝากบอกว่า รถพวกเราในรูปกิจกรรมเจ๋งดี รถสวยและเยอะ กว่าที่คิดเอาไว้ซะอีก มันไม่นึกว่าเมืองไทยจะมีอีโว เยอะ 555...

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ต้องชมน้องเบียร์ จริงๆครับ
    ทั้งที่ขายรถไปแล้ว แต่หัวใจนี่เต็มร้อยเลยครับ
    เยี่ยมๆๆๆ

4. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    :):):)

5. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

ขอบคุณมากๆครับพี่ ซึ่งจริงๆแล้ว เบียร์คิดว่า มันก็เหมือนการเก็บกวาด
    ทำความสะอาดบ้านของเราอะครับ อิอิ .........

และไหนๆก็พูดละ ก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆสมาชิกทุกท่าน เลยนะครับที่คอยช่วย
    ตอบปัญหาทุกๆคำถามที่เกิดขึ้นใน บ้านหลังนี้ บอกตามตรงว่าที่เบียร์ไม่ค่อย
    ได้ตอบ เอาแต่จัดระเบียบอย่างเดียวก็เพราะ "ไม่มั่นใจจริงๆ" ก็ยังไงต้องขอ
    ขอบคุณอีกทีนะ ครับ สำหรับการสละเวลามานั่งตอบปัญหาทุกๆคำถามครับ

บ้านหลังนี้ ก็เหมือนบ้านของคนที่รักใน Mitsubishi Evolution ถ้าสามารถ
    ช่วยไรได้ ที่จะทำให้บ้านเรามีหน้ามีตา เป็นที่ยอมรับของคนทั่วไป ก็ยินดีครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
  6. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เข้าบอร์ดตอนเย็น ตกใจเลย
    แก้ไขรวดเร็วทันใจ 555...
    เยี่ยมยอดครับ

7. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    สุดยอดเลยน้องเบียร์.......ขอบคุณมากๆเลย

8. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ขอชมด้วยคับ จัดแยกเป็นหมวดหมู่ดีมากๆ

9. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

555 !

คนตกงานก็แบบนี้แหละพี่ ว่าง .... (ล้อเล่น)

10. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ทำได้ดีเลยคับเบียร์ อย่าลืมเสื้อผมนะ อิอิ

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    :cool::cool:
    เยี่ยมมากๆครับ
    สุดยอด

12. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    เยี่ยมครับ

13. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เยี่ยม ด้วยคนครับ

14. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ขอบใจมากๆคับ เจ๋งเลย

15. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ดูดีเลยครับ เยี่ยม

16. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    ต้องขอขอบคุญเบียร์มากๆที่ดูแลบอร์ดของเราให้ดูดีมีระเบียบตลอด
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยแต่ก็เข้ามาตลอดนะ คำถามถ้าตอบได้จะรีบตอบครับ ขอบคุญจากใจจริงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้