อาการรอบสวิงที่ความเร็วคงที่เกิดจากอะไรหรอครับ สวิงตอน 1500-2000 รอบ เดินเบาปกติดี...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongsapak Sudhipitak, 19 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    อาการรอบสวิงที่ความเร็วคงที่เกิดจากอะไรหรอครับ สวิงตอน 1500-2000 รอบ เดินเบาปกติดี ขอบคุณล่วงหน้าครับ #sunny b14

1. Tum Power

Tum Power Guest

0
    0
    0
  2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ลองล้างแอร์โฟดูคับ

3. เพิ่มเติมคือรถติดแก๊สนะครับ

4. ล้างแล้วยังไม่หายครับ เปลี่ยนกรองอากาศแล้ว มอเตอร์เดินเบาแล้ว มีความเป็นไปได้ที่จะเป็นจานจ่ายกับหัวเทียนไหมครับ

5. กรองเบนซิน ไม่นานนี้ผมเจออาการรอบแกว่ง สงสัยกรองเบนซิน ถอดมาเจอ กรองข้างในขาด เขย่าแล้วแกร็งแกร็งด้านใน

เครื่อง qg18de นะครับ เดี๋ยวจะลองดูครับ เป็นตอนความเร็วประมาน 60-80 นอกเหนือจากนี้ไม่มีอาการ ถอนแล้วเหยียบใหม่หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้