แผงคอนโซล SLi 623 หุ้มใหม่ได้มั้ย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย pause, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pause

pause New Member Member

26
    0
    0
    ถามผู้สันทัดค่ะ SLi 623 คอนโซลหุ้มหนังใหม่หรือพ่นสีใหม่ได้มั้ยคะ รบกวนบอกหน่อยอยากเอาไปทำ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    เคยเห็นพ่นสีใหม่ได้คับ แต่ไม่รู้ที่ไหน คันนี้รู้สึกว่าจะได้มาจากเต๊นท์ใน กทม.อะป่าวคับ เห็นใน one2car.com

3. pause

26
    0
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ เอามาลองใช้ดู แต่ต้องแต่งตัวอีกเยอะเลย แล้วถ้าไม่พ่นสีเป็นหุ้มหนังใหม่ได้มั้ย

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หุ้มคงไม่เนียนแน่ครับพี่หนิง

แนะให้ซื้อคอนโซลใหม่ทั้งชิ้นครับ ดีกว่า

5. pause

26
    0
    0
    ต้องติดต่อซื้อที่ไหนคะ ราคาประมาณเท่าไร เอาทั้งแผงคอนโซลบนหน้าปัดทั้งชิ้น แล้วก็แผงคอนโซลใต้พวงมาลัยรวมถึงฝั่งข้างคนขับด้วย แล้วมีบริการติดตั้งให้ด้วยรึป่าว รบกวนแจ้งพี่หน่อยนะ อยากเปลี่ยนเร็วๆ เพราะจะรีบเอาไปติดก๊าซ พี่จะให้เค้าเจาะฝังสวิทซ์ที่แผงคอนโซลใต้พวงมาลัย

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    หุ้มได้ครับแต่....

หุ้มได้แต่ต้องร้านที่ใหญ่ๆและดีๆมีฝีมือหน่อยเพื่อนผมเคยหุ้มหนังแท้มาแว้ว..
    แต่แพงอ่ะครับ.ใช้พ่นสีก็ดีไวแต่ใช้ไปนานๆถ้าขัดบ่อยๆจะบางไวครับ..
    ของผมก็เคยสอบถามราคามาแว้วทั้งคันทำทั้งเบาะและแผงทั้งคัน19,000.00
    ครับ..:D

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ่ววว คันนี้ ผมเคยเหนเค้าเอามาทำ เบาะ ตรง ประชาชื่น นิคับบบ
    ได้มา ใช้แล้วหลอคับบบ ดีจายด้วยมากๆๆๆ ค๊าฟฟฟฟ

8. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    อยู่ระยองแถวไหนเหรอ ทิ้งเบอร์โทรไว้หน่อยดิ
    ผมก็ทำงานมาบตาพุด 086-384-8948 , 087-676-9191 ไมโล

9. pause

26
    0
    0
    อยู่ในตัวเมืองค่ะ คุณไมโลใช้เครื่องอะไรแล้วซ่อมรถที่ไหน ไว้จะโทรไปโชว์เบอร์นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ (หนิงค่ะ) :sad:

10. Original

322
    0
    0
    เวลาผมไประยองจะพักที่ โรงแรม GODEN CITY ครับตรงข้ามตลาดหมอสาโรจน์
    เครื่องที่ว่าถ้าโทรศัพท์ก็ SAMSUNG แต่ถ้าเครื่องรถก็ H23A E30
    เรื่องซ่อมก็พี่ๆ เพื่อนๆในคลับ และก็อู่ใก้ลบ้านครับ
    ไม่เห็นมีเบอร์มาโชว์ที่เครื่องโทรศัพท์เลย

11. TG Rover

936
    2
    0
    พี่ไมโลระวัง งานเข้า

12. TG Rover

936
    2
    0
    โห้ ประหยัดแน่ รถพี่ไมโลเติม E30 ได้ หุหุ

13. Original

322
    0
    0
    เข้าใจเล่นนะนาย โอม งานไม่เข้าหรอก อยู่ไกลบ้าน
    ถ้าใช้ E30 ได้ก็ดี เพราะน่าจะถูกตังกว่า E20 55555555

14. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    งง ! คุยอะไรกัน E20 -E30 ไม่เข้าใจจริง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้